മലയാളി വ്യാപാരിയെ പാകിസ്താനിലേക്ക് പറഞ്ഞുവിടാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ട് സംഘപരിവാറിന്റെ പൊലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ ഉപരോധം

 

ബെംഗളുരു: മലയാളി വ്യാപാരിയും മുസ്ലിംലീഗ് പ്രവര്‍ത്തകനുമായ യുവാവിനെതിരെ പാകിസ്താന്‍കാരനെന്ന് ആരോപിച്ച് പ്രതിഷേധവുമായി സംഘപരിവാര്‍. കര്‍ണാടക രാമനഗര ബിഡദിയിലെ വ്യാപാരിയായ കണ്ണൂര്‍ പാനൂര്‍ പാറാട് സ്വദേശി മുഹമ്മദ് അഫ്‌സല്‍ പാറേങ്ങലിനെയും സഹോദരനെയും പാകിസ്താനിലേക്ക് പറഞ്ഞയക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് സംഘപരിവാര്‍ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പൊലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ മാര്‍ച്ച് നടത്തി. ഇന്നലെ രാവിലെയാണ് ബിഡദി പൊലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ ഉപരോധിക്കുകയും വ്യാപാരിയുടെ കടകള്‍ നിര്‍ബന്ധപൂര്‍വ്വം അടപ്പിക്കുകയും ചെയ്തത്. കടയില്‍ ജോലി ചെയ്യുകയായിരുന്ന അഫ്‌സലിന്റെ സഹോദരനെയും ജീവനക്കാരെയും മര്‍ദ്ദിക്കുകയും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

മുസ്ലിംലീഗ് പതാക ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള അഫ്‌സലിന്റെ ചിത്രങ്ങളും ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റുകളും ആര്‍എസ്എസിന്റെ മാഗഡി മണ്ഡലം ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് ഗ്രൂപ്പില്‍ വന്നതാണ പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ക്ക് ഇടയാക്കിയത്. പാകിസ്താനില്‍ നിന്നാണ് ഈ ചിത്രത്തിലുള്ള ആള്‍ വരുന്നതെന്നും കേരളത്തിലെ മുസ്ലിമാണെന്നും തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ചാണ് ബിഡദിയില്‍ ഇയാള്‍ കച്ചവടം നടത്തുന്നതെന്നും പോസ്റ്റില്‍ ആരോപിച്ചു. ഈ പോസ്റ്റ് വിവിധ ഗ്രൂപ്പുകളിലേക്കും പ്രചരിപ്പിച്ചു. ഇതിനെതിരെ അഫ്‌സല്‍ ബിഡദി പൊലീസ് സ്റ്റേഷനില്‍ പരാതി നല്‍കി. മുസ്ലിംലീഗ് കര്‍ണാടക സംസ്ഥാന സമിതി മെമ്പറും കെഎംസിസി മൈസുരു റോഡ് -ബിഡദി ഏരിയ വൈസ് പ്രസിഡന്റുമാണ് അഫ്‌സല്‍. മുസ്ലിംലീഗിന്റെ പതാക പാകിസ്താന്‍ പതാകയാണെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിച്ചാണ് ഇവര്‍ സമരത്തിനെത്തിയതെന്ന് സ്ഥലം എസ്‌ഐ പറഞ്ഞു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.