2000 രൂപ വായ്പ നല്‍കിയില്ല ഡ്രൈവര്‍ മുതലാളിയെ കൊലപ്പെടുത്തി.

ബെംഗളുരു: രണ്ടായിരം രൂപ വായ്പ നല്‍കാത്തതിന്റെ പേരില്‍ മുതലാളിയെ ഡ്രൈവര്‍ കൊലപ്പെടുത്തി. ഹസന്‍ജില്ലയിലെ ജവഗല്‍ അരസിക്കരെയിലാണ് സംഭവം. നാഗേഷ് സിദ്ധബുവാണ് തൊഴിലാളിയുടെ മര്‍ദനത്തില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടത്. ഡ്രൈവര്‍ രംഗസ്വാമിയെ ജവഗല്‍ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. രണ്ടായിരം രൂപ വായ്പ ചോദിച്ചില്ലെങ്കിലും നാഗേഷ് നല്‍കാന്‍ തയ്യാറായില്ല.

ഇതോടെ ഇരുവരും തമ്മില്‍ ആരംഭിച്ച വാക്കേറ്റം സംഘര്‍ഷത്തിലെത്തി. ഇതിനിടയില്‍ രംഗസ്വാമി കമ്പിപ്പാര ഉപയോഗിച്ച് നാഗേഷിനെ അടിച്ചുകൊലപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു. രക്തം വാര്‍ന്ന് സംഭവ സ്ഥലത്ത് വെച്ചിരുന്ന നാഗേഷ് മരിച്ചു. സ്ഥലത്തെത്തിയ പോലീസ് രംഗസ്വാമിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.