കൊറോണ ഭീതിക്കിടയിലും ലോസര്‍ ഉത്സവം ആഘോഷിച്ചു

ബൈലാകുപ്പെ: കൊറോണ വൈറസ് രാജ്യത്തെ പിടിമുറുക്കിയ സാഹചര്യത്തിലും ടിബറ്റന്‍ ന്യൂ ഇയര്‍ ആയ ‘ലോസറിന്റെ’ അവസാന ദിവസത്തെ ചടങ്ങ് (15-ാം ദിവസം) ആഘോഷിച്ചു. ബിലാകുപ്പിലെ സുവര്‍ണ്ണക്ഷേത്രമായ നംഡ്രോളിംഗ് നിയിംഗമാപ്പ മൊണാസ്ട്രിയിലാണ് ആഘോഷിച്ചത്. സംസ്ഥാന-കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാരുകളുടെ നിര്‍ദ്ദേശപ്രകാരം ആവശ്യമായ എല്ലാ സുരക്ഷാ നടപടികളും നടപ്പിലാക്കിയാണ് ഫെസ്റ്റിവല്‍ ആഘോഷിച്ചത്.

ബുദ്ധ സന്യാസിമാര്‍ ബുദ്ധ അമിതായൂസിന്റെ ബുദ്ധന്‍ ഓഫ് ലോംഗ് ലൈഫ് സ്‌ക്രോള്‍ പെയിന്റിംഗ് പുറത്തിറക്കി.250 അടി വീതിയും 200 അടി നീളവും ഉള്ള സ്‌ക്രോള്‍ പെയിന്റിങ് കൈകൊണ്ട് നിര്‍മ്മിച്ചതാണ്‌.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.