ദക്ഷിണ കന്നഡയിലേക്കു പ്രവേശിക്കുന്നത് തടയാൻ ശ്രമിച്ച പൊലീസിനു നേരെ ആക്രമണം: 2 പോലീസുകാർക്ക് പരിക്കേറ്റു.

സുള്ള്യ: കാസർഗോഡ്- ദക്ഷിണ കന്നഡ ജില്ലകൾക്കിടയിലെ അതിർത്തി പ്രദേശമായ സുള്ളിയ താലൂക്കിലെ മുറൂരിൽ അക്രമികൾ കല്ലെറിഞ്ഞതിനെ തുടർന്ന് രണ്ട് പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് പരിക്കേറ്റു. സുള്ളിയ പോലീസ് എ.എസ്.ഐ ഭാസ്‌കർ പ്രസാദ്, കോൺസ്റ്റബിൾ രാമ നായിക് എന്നിവർക്കാണ് പരിക്കേറ്റത്. പോലീസിന് നേരെ കല്ലെറിഞ്ഞ പ്രതി സിനാൻ എന്ന വ്യക്തിയാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

മുറൂർ ചെക്ക് പോസ്റ്റിലൂടെ ദക്ഷിണ കന്നഡ ജില്ലയിലേക്ക് ഇയാൾ പ്രവേശിക്കുന്നത് തടയാൻ പോലീസുകാർ ശ്രമിച്ചിരുന്നതായി പോലീസ് വകുപ്പ് വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. ഇതിനെ തുടർന്ന് പ്രകോപിതനായ സിനാൻ പോലീസിനെ അധിക്ഷേപിക്കുകയും കല്ലെറിയുകയും ചെയ്തു. കൂടാതെ ചെക്ക് പോസ്റ്റിന് സമീപം നിർത്തിയിരുന്ന പോലീസിന്റെ പട്രോളിംഗ് വാഹനത്തിനു നേരെയും ഇയാൾ കല്ലെറിഞ്ഞു. പ്രസ്തുത സംഭവത്തിൽ സുള്ള്യ പോലീസ് കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.