കോവിഡ് വിവരങ്ങൾ മറച്ചു വച്ചതിനെതിരെ സ്വകാര്യ ആശുപതിക്കെതിരെ കേസ്

കൽബുർഗി : കോവിഡ് 19 രോഗിയുടെ വിശദാംശങ്ങൾ സർക്കാരിന് കൈമാറിയില്ലെന്ന കാരണത്താൽ കൽബുർഗിയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രി മാനേജ്‌മെന്റിനും ജീവനക്കാർക്കുമെതിരെ എഫ് ഐ ആർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു.

കോവിഡ് 19 രോഗ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉള്ള രോഗികളുടെ വിവരങ്ങൾ സർക്കാരിനു കൈമാറാൻ സ്വകാര്യ ആശുപത്രികൾ ബാധ്യസ്ഥരാണ്. എന്നാൽ രോഗികൾ അതീവ ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ മരുന്നുകളോട് പോലും പ്രതികരിക്കാത്ത അവസ്ഥയിലാണ് ഇത്തരം രോഗികളെ സർക്കാർ ആശുപത്രികളിലേക്ക് റഫർ ചെയ്യുന്നതെന്നും ജില്ലാ ഭരണകൂടം ആരോപിച്ചു. ഇപ്പോൾ മുഴുവൻ ആശുപത്രി ജീവനക്കാരേയും നിരീക്ഷണത്തിലാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ജില്ലാ ഭരണകൂടം.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.