ഡോക്ടർക്ക് കോവിഡ്: ബെംഗളൂരുവിൽ ആശുപത്രി താത്കാലികമായി അടച്ചു

ബെംഗളൂരു : ബെംഗളൂരുവിലെ ഷിഫ ആശുപത്രിയിലെ ഡോക്ടർക്ക് കോവിഡ് -19 സ്ഥിരീകരിച്ചതോടെ അടുത്ത 15 ദിവസത്തേക്ക് ആശുപത്രി അടച്ചിടാൻ തീരുമാനിച്ചതായി ആശുപത്രി അധികൃതർ അറിയിച്ചു. ഡോക്ടറുടെ സമ്പർക്കപ്പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുന്ന മറ്റ് ആശുപത്രി ജീവനക്കാർ നിരീക്ഷണത്തിലാണ്. നേരത്തെ റാൻഡ് കോവിഡ് – 19 രോഗികളെ ഇദ്ദേഹം ചികിൽസിച്ചിരുന്നു. ഇവരിൽ നിന്നാകാം വൈറസ് പകർന്നത് എന്ന അനുമാനത്തിലാണ് ആരോഗ്യ വൃത്തങ്ങൾ. ഡോക്ടറുടെ സമ്പർക്ക പട്ടികയിൽ നിരവധി രോഗികളും ഉൾപ്പെടുന്നു എന്നത് ആശങ്ക വർധിക്കാൻ ഇടയാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

സംസ്ഥാനത്ത് രണ്ടാം തവണയാണ് ഡോക്ടർക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിതീകരിക്കുന്നത്. രാജ്യത്തെ ആദ്യ കോവിഡ്-19 മരണമായിരുന്ന കൽബുർഗിയിലെ രോഗിയെ ചികിൽസിച്ച ഡോക്ടർക്കാണ് ഇതിനു മുൻപ് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചത്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.