എസ് എസ് എൽ സി, പ്രീ യൂണിവേഴ്സിറ്റി പരീക്ഷകൾ മെയിലേക്ക് മാറ്റി

ബെംഗളൂരു : ലോക്ക് ഡൌൺ രണ്ടാഴ്ച കൂടി നീട്ടാൻ സാധ്യതയുള്ളതിനാൽ കർണാടകയിലെ എസ് എസ് എൽ സി പരീക്ഷയും രണ്ടാം വർഷ പ്രി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ ബാക്കി വന്ന കെമിസ്ട്രി പരീക്ഷയും മെയ് മാസത്തിലേക്ക് നീട്ടി.

മാർച്ച് അവസാനത്തോടെ നടക്കേണ്ടിയിരുന്ന പരീക്ഷ ലോക്ക് ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിച്ചതോടെ ഏപ്രിൽ  20 ന് ശേഷം നടത്തുമെന്നായിരുന്നു കർണാടക പരീക്ഷ അതോറിറ്റി അറിയിച്ചിരുന്നത്. കൊറോണ പ്രതിരോധത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി  ലോക്ക് ഡൌൺ കാലാവധി നീട്ടുന്നതിനാലാണ് മെയ് മാസത്തിലേക്ക് പരീക്ഷ നീട്ടാൻ വിദ്യഭ്യാസ വകുപ്പ് തീരുമാനിച്ചത്. മെയിൽ പരീക്ഷ ആരംഭിക്കുന്നതിന് ഒരാഴ്ച്ച മുമ്പായി ടൈംടേബിൾ പുറത്തിറക്കുമെന്നും വിദ്യാർത്ഥികൾ ഇതിനകം വീടുകളിൽ നിന്ന് റിവിഷൻ പൂർത്തിയാക്കണമെന്നും വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി എസ് സുരേഷ് കുമർ അഭ്യർത്ഥിച്ചു. എട്ടു ലക്ഷത്തോളം വിദ്യാർത്ഥികളാണ് ഇത്തവണ എസ് എസ് എൽ സി പരീക്ഷ എഴുതുന്നത്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.