ദക്ഷിണ കന്നഡയിൽ സ്രവ പരിശോധന കൂടുതൽ പേരിലേക്ക്

മംഗളൂരു : ദക്ഷിണ കന്നഡയിൽ കൂടുതൽ പേരിൽ സ്രവ പരിശോധന (ത്രോട്ട് സ്വാബ്) നടത്താൻ ജില്ലാ ഭരണകൂടം തീരുമാനിച്ചു. ഇതിനു വേണ്ടി പ്രത്യേകം ക്യാമ്പ് ഒരുക്കാനും ശ്രമങ്ങൾ ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുള്ളവർ താമസിക്കുന്നതിന്റെ 7 കിലോമീറ്റർ ചുറ്റളവിൽ താമസിക്കുന്നവരുടെ തൊണ്ടയിൽ നിന്നുള്ള സ്രവം ശേഖരിച്ച് പരിശോധയ്ക്ക് അയക്കാൻ ആണ് തീരുമാനം.

സ്ത്രീകളും കുട്ടികളും ഉൾപ്പെടെ നൂറു കണക്കിനാളുകൾ ഈ മേഖലയിൽ നിന്നും ഡൽഹി- നിസ്സാമുദ്ധീൻ തബ്‌ലീഗ് സമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇവരിൽ ചിലരുടെ കൊറോണ ഫലങ്ങൾ പോസിറ്റീവ് ആയ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ജില്ലയിൽ കൂട്ടത്തോടെ സ്രവ പരിശോധന നടത്താൻ തീരുമാനിച്ചത്.

മംഗളൂരു എംഎൽഎ യു.ടി.ഖാദറിന്‍റെ നേതൃത്വത്തില്‍  ജനങ്ങളെ ബോധവൽക്കരണം നല്‍കുകയും  ആവശ്യമായ മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ സജ്ജീകരിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.