കര്‍ണാടകയില്‍ രണ്ടു കോവിഡ് മരണം കൂടി

ബെംഗളൂരു: സംസ്ഥാനത്ത് രണ്ടു കോവിഡ് മരണം കൂടി. ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് ബാധിച്ചു  മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം എട്ടായി. കലുബുർഗിയിൽ 55 കാരനും ബെംഗളൂരു രാജീവ് ഗാന്ധി ചെസ്റ്റ് ഡിസീസിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്ന 65 കാരനുമാണ് തിങ്കളാഴ്ച മരിച്ചത്. ഇന്നലെ കർണാടകയിൽ 15 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 247 ആയി.

പുതുതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന കോവിഡ്- 19 രോഗികളിൽ ഭൂരിഭാഗം പേർക്കും വൈറസ് ബാധിച്ചത് മുൻപ് കോവിഡ്- 19 സ്ഥിരീകരിച്ചവരിൽ നിന്നും സമ്പർക്കത്തിലൂടെയാണ് എന്നാണ്‌ ആരോഗ്യമേഖലയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ കണക്കുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. പുതുതായി സ്ഥിരീകരിച്ച കോവിഡ് രോഗികൾ ഹുബ്ബള്ളി ദർവാഡ്(4), മാണ്ഡ്യ (3), ബിദാർ (2), ബാഗൽക്കോട്ട് (1), ബെലഗാവി (3), ബെംഗളൂരു (2) എന്നീ സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്നുമാണ്.ഇതു വരെ 60 പേർക്ക് രോഗം ഭേദമായിട്ടുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.