തെരുവു നായകൾക്ക് നല്‍കാന്‍ മിൽക്ക് ഫെഡറേഷനോട് പാലിനപേക്ഷിച്ച് ബിബിഎംപി

ബെംഗളൂരു: ബെംഗളൂരുവിലെ തെരുവ് നായകള്‍ക്ക്  ദിവസേന 5,000 ലിറ്റർ പാൽ അനുവദിച്ചു തരണമെന്ന് അപേക്ഷിച്ച് കർണാടക മിൽക്ക് ഫെഡറേഷനു ബിബിഎംപി കമ്മീഷണർ ബി എച് അനിൽകുമാർ കത്തയച്ചു.ബ്രിഹത് ബെംഗളൂരു മഹാനഗര പലികെയുടെ കണക്കുകൾ പ്രകാരം ബെംഗളൂരുവിൽ മാത്രമുള്ളത് 3 ലക്ഷം തെരുവ് നായ്ക്കളാണ്. ലോക്ക് ഡൌണ്‍ കാരണം ഭക്ഷണം കിട്ടാതെ കഷ്ടപ്പെടുന്നവരുടെ കൂട്ടത്തിൽ ഈ മിണ്ടാപ്രാണികളും ഉൾപ്പെടുന്നു. നിലവിൽ 25,000-ത്തോളം നായ്ക്കൾക്ക് വിവിധ സന്നദ്ധ സംഘടനകൾ ഭക്ഷണം നൽകുന്നുണ്ട്,

ബിബിഎംപി യുടെ അപേക്ഷ കെ എം എഫ് സംസ്ഥാന സർക്കാരിന് കൈമാറിയിട്ടുണ്ട്. സർക്കാർ നിര്‍ദേശിക്കുന്ന പ്രകാരം തുടർനടപടികൾ സ്വീകരിക്കുമെന്നു കെ എം എഫ് ഭാരവാഹികൾ പറഞ്ഞു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.