അഞ്ചു വയസ്സുകാരിക്ക് ചരക്കു വണ്ടി വഴി പൂനെയിൽ നിന്ന് മരുന്നെത്തിച്ചു റെയിൽവേ

ബെംഗളൂരു: ബെലഗാവിയിൽ നിന്നുള്ള അഞ്ചു വയസ്സുകാരിക്ക് പൂനെയിൽ നിന്ന് ചരക്കു വണ്ടി വഴി അവശ്യ മരുന്നെത്തിച്ചു റെയില്‍വേ അധികൃതര്‍. പൂനെയിൽ താമസിക്കുന്ന ബന്ധുക്കളുടെ സഹായത്തോടെ അവിടെയുള്ള ഡോക്ടറുടെ കീഴിൽ ചികിത്സ നടത്തിയിരുന്ന ബെലഗാവിയിലെ കുട്ടിക്ക് ലോക്ക് ഡൗണ്‍ കാരണം തുടര്‍ ചികിത്സയ്ക്കായി പോകാനോ ബന്ധുക്കൾക്ക് മരുന്നെത്തിക്കാനോ കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല. ഇതോടെ കുട്ടിയുടെ കുടുംബം ബെലഗാവി എംപി കൂടിയായ റെയിൽവേ മന്ത്രിയെ സമീപിക്കുകയായിരുന്നു. റെയിൽവേ വകുപ്പ് മന്ത്രിയുടെ ഇടപെടലിനെ തുടര്‍ന്നാണ്‌ പൂനെയിൽ നിന്ന് മരുന്നെത്തിയത്.

പൂനെ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്നും മരുന്ന് ചരക്കു വണ്ടി വഴി ബെലഗാവിയിൽ എത്തുകയും മരുന്നു കൈപറ്റിയ സൗത്ത് വെസ്റ്റേൺ റെയിൽവേ അധികൃതർ കുട്ടിയുടെ വീട്ടിലെത്തിക്കുകയും ചെയ്തു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.