മാസ്ക് ധരിക്കാത്തതിനു പിഴ ഈടാക്കിയത് 2,39,505 രൂപ

ബെംഗളുരു : മാസ്ക് ധരിക്കാതെ പുറത്തിറങ്ങിയവരിൽ നിന്നും പിഴയിനത്തിൽ ബി ബി എം പി ഈടാക്കിയ തുക രണ്ടു ലക്ഷം കടന്നു. കഴിഞ്ഞ തിങ്കളാഴ്ച വരെയുള്ള കണക്കുകൾ പ്രകാരം 239505 രൂപയാണ് പിഴ ഇനത്തിൽ ബി.ബി.എം പി ഈടാക്കിയത്.
മാസ്ക് ധരിക്കാത്തവർക്ക് ആദ്യം 1000 രൂപയും പിന്നീട് ആവർത്തിച്ചാൽ 2000 രൂപയുമായിരുന്നു പിഴ. പിഴ തുകയെ കുറിച്ച് വ്യാപക വിമർശനം ഉയർന്നതോടെ ബിബിഎംപി കമ്മീഷണർ ബി എച്ച് അനിൽ കുമാർ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കോർപ്പറേഷൻ പരിധിയിൽ ഇതു 200 രൂപയാക്കി കുറച്ചിരുന്നു. ശനിയാഴ്ച്ച 51,700, ഞായർ 98350, തിങ്കൾ 89455 എന്നിങ്ങനെയാണ് തിങ്കളാഴ്ച്ച വരെ പിഴയിനത്തിൽ ഈടാക്കിയ തുക.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.