ശ്രമിക് ട്രെയിനിൽ നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയത് 7353 പേർ

ബെംഗളുരു: ജമ്മു കശ്മീർ, പശ്ചിമ ബംഗാൾ, മധ്യപ്രദേശ്, ബീഹാർ, ഉത്തർപ്രദേശ്, ത്രിപുര എന്നിവിടങ്ങളിലേക്കായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറപ്പെട്ട ആറു ട്രെയിനുകളിലായി നാട്ടിലേക്കു മടങ്ങിയത് വിദ്യാർത്ഥികളടക്കമുള്ള 7353 പേർ.
ഞായറാഴ്ച വരെ 21 ശ്രമിക് ട്രെയിനുകളാണ് ദക്ഷിണ പശ്ചിമ റെയിൽവേ വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിലേക്കായി സർവീസ് നടത്തിയത്. യാത്രക്കാർക്ക് ഭക്ഷണം, കുടിവെള്ളം എന്നിവ യാത്രയില്‍  ലഭ്യമാക്കുന്നുണ്ട്. ബെംഗളുരുവിൻ്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നും യാത്രക്കാരെ ബിഎംടിസി ബസിലാണ് സ്റ്റേഷനുകളിൽ എത്തിക്കുന്നത്. ഇതു വരെ 10000 ലധികം പേരാണ് നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയത്. നൂറോളം സർവീസുകളാണ് ഈ മാസം ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.

ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.