54 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് :  സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 1146 ആയി

ബെംഗളൂരു : കർണാടകയിലെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 1146 ലേക്ക്.
ഇന്നുച്ചയോടെ പുറത്തിറക്കിയ സർക്കാരിൻ്റെ കോവിഡ് മിഡ് ഡേ റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം പുതുതായി രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് 54 പേർക്കാണ്.
മാണ്ഡ്യയിലാണ് ഇന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്. 22 പേർക്കാണ് ഇവിടെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. മാണ്ഡ്യയിലടക്കം ഇന്നു രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും മുംബൈ യാത്രാ പശ്ചാത്തലമുളളവരാണ്.
കൽബുർഗി 10, യാദഗിരി 3, ശിമോഗ 2, ഉഡുപ്പി 1, ദക്ഷിണ കന്നഡ 2 , കോലാർ 3, ധാർവാഡ് 4 വിജയപുര 1, ഹാസൻ 6 എന്നിങ്ങനെയാണ് കണക്കുകൾ.
ബെംഗളൂരു അർബനിൽ ഇന്ന് ഇതുവരെ കേസുകളെന്നും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നതില്‍  നേരിയ ആശ്വാസം ഉണ്ട്.  ഇതുവരെ 497 പേർ രോഗമുക്തി നേടി. സംസ്ഥാനത്തെ വിവിധ ആശുപത്രികളിലായി ഇപ്പോൾ ചികിത്സയിൽ ഉള്ളത്  611   പേരാണ്.
ചികിത്സയിലുണ്ടായിരുന്ന ഒരാൾ കൂടി മരണപ്പെട്ടതോടെ സംസ്ഥാനത്തെ രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം 37 ആയി. ഉഡുപ്പി സ്വദേശിയായ 54 കാരനാണ് കോവിഡ് ചികിത്സക്കിടെ ഹൃദയസ്തംഭനം മൂലം മരണപ്പെട്ടത്.

ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.