99 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് : ബെംഗളൂരു അര്‍ബനില്‍ 24 രോഗികള്‍ കൂടി

ബെംഗളൂരു : 99 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 1246 ആയി ഉയർന്നു. സംസ്ഥാനത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേർക്ക് കോവിഡ് കേസുകള്‍ സ്ഥിരീകരിച്ച ദിവസം കൂടിയാണ് ഇന്ന്.

ബെംഗളൂരു അർബൻ ജില്ലയിലാണ് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ കേസുകള്‍ സ്ഥിരീകരിച്ചത്. 24 കേസുകളാണ് ഇവിടെ മാത്രം സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

മാണ്ഡ്യ 17,  ഉത്തര കന്നഡ 9,  കൽബുർഗി 10, റയിച്ചൂർ 6, യാദഗിരി 6, വിജയപുര 5, ഗദഗ് 5, ഹാസ്സൻ 4, ബെല്ഗാവി 2, കൊപ്പല്‍ 3, ബെല്ലാരി 1, ദാവൺഗരെ 1, ബീദർ 1, മൈസൂർ 1, കൊടക് 1, ഉഡുപ്പി 1. ദക്ഷിണ കന്നഡ 2, എന്നിങ്ങനെ യാണ് പുതിയ രോഗബാധിതരുടെ കണക്കുകള്‍.

ഇന്ന് 21 പേര്‍ ക്ക് രോഗം ഭേദമായിട്ടുണ്ട്. ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് രോഗം ഭേദമായവരുടെ എണ്ണം 530 ആയി. 678പേരാണ് ഇപ്പോള്‍ സംസ്ഥാനത്ത് ചികിത്സയില്‍ ഉള്ളത്.

സംസ്ഥാനത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ രോഗികൾ ചികിത്സയിലുള്ളത് ബെംഗളൂരു അർബൻ ജില്ലയിലാണ്. 110 രോഗികളാണ് ഇവിടെ ചികിത്സയിലുളളത്. ആകെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 240 ആയിരുന്നു. ഇതിൽ കോവിഡ് മരണവും ഒരു കോവിഡേതര മരണവുമടക്കം 7 പേരാണ് ജില്ലയിൽ ഇതുവരെ മരിച്ചത്. ദാവൻ ഗെരെയാണ് രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിൽ രണ്ടാമത്. ഇവിടെ 84 രോഗികൾ ചികിത്സയിലുണ്ട്. മൂന്നാമത് കല്‍ബുര്‍ഗിയിലാണ്  ഇവിടെ  54 രോഗികളാണ് ചികിത്സയിൽ ഉള്ളത്.

ഗ്രീൺ സോണായ റായിച്ചൂർ, കൊപ്പൽ, കുടക് എന്നിവിടങ്ങളിലും ഇന്ന് കോവിഡ് കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ഇതിൽ റായിച്ചൂരിൽ ഇന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചത് ആറ് പൊസിറ്റീവ് കേസുകളാണ്. കുടകിൽ 45 കാരനായ പുരുഷനാണ് ഇന്ന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇയാളും മുംബൈ യാത്രാ പശ്ചാത്തലമുള്ള ആളാണ്

കുറച്ചു നാളുകകള്‍ക്കു  ശേഷം മൈസൂരുവിൽ നിന്നും കോവിഡ് കേസ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നത് ഇന്നാണ്. 46 വയസുള്ള പുരുഷനാണ് ഇവിടെ കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇദ്ദേഹവും മഹാരാഷ്ട്രാ യാത്രാ പഞ്ചാത്തലമുള്ള വ്യക്തിയാണ്. മൈസൂരുവിൽ 88 പേർക്ക് നേരത്തെ കോവിഡ് ബാധിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും പല ദിവസങ്ങളിലായി എല്ലാ രോഗികളും രോഗമുക്തി നേടിയിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.