തുപ്പിയാല്‍ നൂറു രൂപ പോകും

ബെംഗളൂരു : കെ എസ് ആര്‍ ടി സി പരിസരത്ത് തുപ്പിയാല്‍ ഇനി മുതല്‍ 100 പിഴ ഈടാക്കും. കോവിഡ് സുരക്ഷാ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ കര്‍ണാടക ആര്‍ടിസി ബസ്റ്റാന്റുകളുടേയും ഡിപ്പോകളുടേയും പരിസരത്ത് യാത്രക്കാര്‍ തുപ്പുന്നതിന് വിലക്കേര്‍പ്പെടുത്തി. ബസ്റ്റാന്റുകളില്‍ ഇനി മുതല്‍ നോ സ്പിറ്റിംഗ് എന്ന് കന്നഡ ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷകളില്‍ ബോര്‍ഡുമുണ്ടാകും. അതേ സമയം കെ എസ് ആര്‍ ടി സി ജീവനക്കാര്‍ വിലക്ക് ലംഘിച്ചാല്‍ 200 രൂപയാണ് പിഴ.

ബെംഗളൂരു നഗര പാലിക ഏപ്രില്‍ മാസം പൊതുസ്ഥലത്ത് തുപ്പുന്നതും, മൂത്രവിസര്‍ജനം  ചെയ്യുന്നതും, മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുന്നതും തടയാന്‍  കര്‍ശനമായ നിയന്ത്രങ്ങള്‍ കൊണ്ടുവന്നിരുന്നു.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.