ഏഴു തവണയും കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് ആയ രോഗിയെ ഹോം ക്വാറന്‍റെയിനില്‍ ആക്കി

ബെംഗളൂരു : ഒരു മാസത്തിനിടെ നടത്തിയ 7 പരിശോധനകളിലും കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് ആയ ആളെ വീട്ടിലെക്കയച്ചു. മംഗളൂരു ജില്ലാ ഗവൺമെന്റ് വെൻലോക് ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്ന 60 കാരനെയാണ് വീട്ടിലേക്ക് അയച്ചത്.  ആരോഗ്യ ഉപദേശക സമിതിയുടെ നിർദേശ പ്രകാരമാണു നടപടി. തുടർച്ചയായ പരിശോധനകളിൽ പോസിറ്റീവായി റിപ്പോർട്ടുകൾ വന്നതോടെയാണ് ജില്ലാ ആരോഗ്യ വകുപ്പ് അധികൃതർ ബെംഗളൂരുവിലെ ആരോഗ്യ ഉപദേശക സമിതിയുടെ നിർദേശം തേടിയത്. ഇതിന്‍റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ 14 ദിവസം വീട്ടിൽ നിരീക്ഷണത്തിൽ കഴിയാനും തുടർന്നു വീണ്ടും പരിശോധന നടത്താനുമാണ് നിർദേശിച്ചിരിക്കുന്നത്. നിരീക്ഷണ കാലയളവിൽ ക്വാറന്റീൻ വ്യവസ്ഥകളും മുൻകരുതലുകളും കർശനമായി പാലിക്കണമെന്നും നിർദേശിച്ചിട്ടുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy