കർണാടകയിൽ 918 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് ; ബെംഗളൂരു അര്‍ബനില്‍ 596 പേര്‍

ബെംഗളൂരു : കർണാടകയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ കോവിഡ് കേസുകള്‍ ഒറ്റ ദിവസത്തില്‍ സ്ഥിരീകരിച്ച ദിവസമാണ്  ഇന്ന്. 918 പേർക്കാണ് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. 371 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായി. ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേര്‍ക്ക് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍  ജില്ലയിലാണ്. 596 പേർക്കാണ് ഇവിടെ കോവിഡ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ബെംഗളൂരു അര്‍ബനില്‍ രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 2531 ആയി.

രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകള്‍

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 596
 • ഉത്തര കന്നഡ 2
 • ബീദര്‍ 17
 • കൽബുർഗി 33
 • ധാർവാഡ് 19
 • ബെംഗളൂരു റൂറൽ 5
 • ഉഡുപ്പി 14
 • ബെൽഗാവി 1
 • യാദഗിരി 13
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 49
 • ചിക്കമംഗളൂരു 2
 • കൊപ്പൽ 1
 • ബാഗൽ കോട്ട 2
 •  കോളാർ 14
 • ദാവൺഗരെ 6
 • കുടക് 9
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 1
 • ബെല്ലാരി 24
 • ഹാസൻ 14
 • ഷിമോഗ 13
 • ചാമരാജനഗർ 13
 • റായിച്ചൂർ 6
 • മാണ്ഡ്യ 12
 • ഹവേരി 1
 • ചിത്രദുർഗ്ഗ 2
 • തുംകൂര് 13
 • മൈസൂരു 12

രോഗം ഭേദമായവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്ക്

 • യാദഗിരി 102
 • ബീദർ 60
 • ബെല്ലാരി 60
 • റായിച്ചൂര് 41
 • കൽബുർഗി 24
 • ഉഡുപ്പി 10
 • ഉത്തരകന്നഡ 9
 • ശിമോഗ 8
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 8
 • ബെംഗളൂരു അർബൻ 7
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 6
 • ഹാസൻ 6
 • കോലാർ 4
 • ധാർവാഡ് 4
 • മൈസൂരു 4
 • ചിക്കമഗളൂരു 4
 • രാമ നഗര 4
 • ദാവൺഗരെ 3
 • ഗദഗ് 2
 • കൊപ്പൽ 1

സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 11923. ഇന്ന് 371 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗമുക്തി നേടിയവരുടെ എണ്ണം 7287 ആയി. കോവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 11 പേർ ഇന്ന് മരിച്ചു. ബെംഗളൂരു അർബൻ, ബീദർ എന്നിവിടങ്ങളിൽ 3 പേർ വീതവും, കൽബുർഗിയിൽ രണ്ടു പേരും, ധാർവാഡ്, ഗദഗ്, ബെല്ലാരി എന്നീ ജില്ലകളിൽ ഒരാൾ വീതവുമാണ് ഇന്ന് മരണപ്പെട്ടത്.ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗം ബാധിച്ചു മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 191 ആയി. സംസ്ഥാനത്ത് ചികിത്സയിലുള്ളവരുടെ എണ്ണം 4441 ആണ്. ഇതില്‍ 197 പേര്‍ തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ ആണ്.

Main Topics : Covid Updates Karnataka, Bangalore, Shimoga, Mysore, Udupi


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy