രാജ്യത്ത് 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ 19,906 പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ്

ഡല്‍ഹി :  രാജ്യത്ത് 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ 19,906 പേ​ര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍ ഒ​രു​ദി​വ​സം റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്യ​പ്പെ​ടു​ന്ന ഏ​റ്റ​വും ഉ​യ​ര്‍​ന്ന കോ​വി​ഡ് നി​ര​ക്കാ​ണി​ത്.

ഇ​തോ​ടെ രാ​ജ്യ​ത്ത് കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 528,859 ആ​യി. ഇന്നലെ 410 കോവിഡ് മരണമാണ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്തത്.ഇതോടെ ആകെ മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 16,095 ആ​യി. ശ​നി​യാ​ഴ്ച 14,229 പേ​ര്‍​കൂ​ടി രോ​ഗ​മു​ക്ത​രാ​യ​തോ​ടെ  രോ​ഗം ഭേദമായവ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 309713 ആ​യി. കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ നി​ല​വി​ല്‍ 2,03,051 പേരാണ് ചികിത്സയില്‍ ഉള്ളത്.

രാ​ജ്യ​ത്ത് മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര, ത​മി​ഴ്നാ​ട്, ഡ​ല്‍​ഹി സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് കോ​വി​ഡ് വ്യാ​പ​നം ഏ​റെ രൂ​ക്ഷം. മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ല്‍ ഇ​തു​വ​രെ 1,59,133 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. 7,273 പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു. ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ രോ​ഗ​ബാ​ധി​ത​രു​ടെ എ​ണ്ണം 80,188 ആ​യും മ​ര​ണ​സം​ഖ്യ 2,558 ആ​യും ഉ​യ​ര്‍​ന്നു. തമിഴ്നാട്ടിലും മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം ആയിരം കടന്നു. 1,025 പേർ രോഗം ബാധിച്ച് മരിച്ചു. ഇതുവരെ 78,335 കേസുകളാണ്  തമിഴ്നാട്ടിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. ഗുജറാത്തിൽ രോഗികളുടെ എണ്ണം 30,709 ആയി. സംസ്ഥാനത്ത് ഇതുവര ഇതുവരെ 1,789 പേർ മരിച്ചു. ഉത്തർപ്രദേശിൽ 21,549 പേർക്കാണ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. മരണസംഖ്യ 649 ആയി.

Main Topics: Covid 19 Cases in India, State wise list up to June 28 th 8.00 am


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy