കര്‍ണാടകയിലെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 15000 കവിഞ്ഞു ; ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് 947 പേര്‍ക്ക്

ബെംഗളൂരു : കര്‍ണാടകയില്‍ ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് 947 പേര്‍ക്ക്. 235 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായി. ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ പേര്‍ക്ക് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ ജില്ലയിലാണ്. 503 പേര്‍ക്കാണ് ഇവിടെ കോവിഡ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ബെംഗളൂരു അര്‍ബനില്‍ രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 4555 ആയി.

രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകള്‍

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 503
 • ഉത്തര കന്നഡ 40
 • ബീദര്‍ 17
 • കല്‍ബുര്‍ഗി 15
 • ധാര്‍വാഡ്17
 • ബെംഗളൂരു റൂറല്‍ 21
 • ഉഡുപ്പി 9
 • ബെല്‍ഗാവി 2
 • യാദഗിരി 2
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 44
 • ചിക്കമംഗളൂരു 10
 • ബാഗല്‍ കോട്ട് 4
 • കോളാര്‍ 3
 • ദാവണ്‍ഗരെ 12
 • കുടക് 4
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 13
 • ബെല്ലാരി 61
 • ഹാസന്‍ 16
 • ഷിമോഗ 22
 • റായിച്ചൂര്‍ 15
 • മാണ്ഡ്യ 2
 • ഹവേരി 49
 • ചിത്രദുര്‍ഗ്ഗ 3
 • തുംകൂര് 1
 • മൈസൂരു 9
 • ഗദഗ് 2
 • വിജയപുര 39
 • രാമനഗര 12

രോഗം ഭേദമായവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്ക്

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 10
 • വിജയപുര 15
 • യാദഗിരി 2
 • ബെല്ലാരി 92
 • റായിച്ചൂര്
 • കല്‍ബുര്‍ഗി 47
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 1
 • കോലാര്‍ 1
 • ധാര്‍വാഡ് 5
 • മൈസൂരു 14
 • ദാവണ്‍ഗരെ 8
 • ഗദഗ്
 • കൊപ്പല്‍ 6
 • ഉഡുപ്പി 11
 • ഉത്തര കന്നഡ
 • ബീദര്‍ 11
 • ഹാസന്‍ 6
 • ചിക്കമഗളൂരു 1
 • ചിത്രദുര്‍ഗ്ഗ 2
 • ബെല്‍ഗാവി 3

സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 15242. ഇന്ന് 235 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗമുക്തി നേടിയവരുടെ എണ്ണം 7918 ആയി. കോവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 20 പേര്‍ ഇന്ന് മരിച്ചു. ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 4, വിജയപുര 2, ഹവേരി 2, ധാര്‍വാഡ് 2, ദാവണ്‍ഗരെ 1, മൈസൂരു 1, ബെല്ലാരി 6, ബെല്‍ഗാവി 1, കോലാര്‍ 1 എന്നിങ്ങനെയാണ് മരിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകള്‍. ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗം ബാധിച്ചു മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 246 ആയി. സംസ്ഥാനത്ത് ചികിത്സയിലുള്ളവരുടെ എണ്ണം 7044 ആണ്. ഇതില്‍ 271 പേര്‍ തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ ആണ്.

Main Topics :Covid Updates, Karnataka, Bengaluru


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy