കര്‍ണാടകയില്‍ കോവിഡ് ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം പതിനെട്ടായിരം കവിഞ്ഞു ; ഇന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചത് 1502 പേര്‍ക്ക്

ബെംഗളൂരു : കർണാടകയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ കോവിഡ് കേസുകള്‍ ഒറ്റ ദിവസത്തില്‍ സ്ഥിരീകരിച്ച ദിവസമാണ് ഇന്ന്. 1502 പേർക്കാണ് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. 271 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായി. ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേര്‍ക്ക് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍  ജില്ലയിലാണ്. 889 പേർക്കാണ് ഇവിടെ കോവിഡ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ബെംഗളൂരു അര്‍ബനില്‍ രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 6179 ആയി.

രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകള്‍

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 889
 • ഉത്തര കന്നഡ 17
 • ബീദര്‍ 32
 • കൽബുർഗി 38
 • ധാർവാഡ്  47
 • ബെംഗളൂരു റൂറൽ 5
 • ഉഡുപ്പി 14
 • ബെൽഗാവി 7
 • യാദഗിരി 7
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 90
 • ചിക്കമംഗളൂരു 1
 • കൊപ്പൽ 4
 • ബാഗൽ കോട്ട് 10
 • കോളാർ 12
 • ദാവൺഗരെ 8
 • കുടക് 6
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 1
 • ബെല്ലാരി 65
 • ഹാസൻ 15
 • ഷിമോഗ 23
 • റായിച്ചൂർ 11
 • മാണ്ഡ്യ 19
 • ചിത്രദുർഗ്ഗ 3
 • തുംകൂര് 26
 • ഗദഗ് 2
 • വിജയപുര 39
 • രാമനഗര 39

 

രോഗം ഭേദമായവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്ക്

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 30
 • വിജയപുര  14
 • റായിച്ചൂര് 1
 • കൽബുർഗി 23
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 34
 • മൈസൂരു 8
 • ദാവൺഗരെ 6
 • ഗദഗ് 9
 • ഉഡുപ്പി 21
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 1
 • മാണ്ഡ്യ 12
 • ചിക്കമഗളൂരു 2
 • ബെല്ലാരി 62
 • ഷിമോഗ 8
 • ബെംഗളൂരു റൂറൽ 32
 • ഹവേരി 8

സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 18016. ഇന്ന് 271 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗമുക്തി നേടിയവരുടെ എണ്ണം 8334 ആയി. കോവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 19 പേർ ഇന്ന് മരിച്ചു. ബെംഗളൂരു അർബൻ 3, ദക്ഷിണ കന്നഡ 3 ബെൽഗാവി 1 ,ഗദഗ് 1, ബെല്ലാരി 4,മൈസൂരു 1, ഹാസൻ1, കൊപ്പൽ 1.തുംകൂര് 1, കൽബുർഗി 1, ഉത്തര കന്നഡ1 എന്നിങ്ങനെയാണ് മരിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകൾ. ഇതോടെ  സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗം ബാധിച്ചു മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 272 ആയി. സംസ്ഥാനത്ത് ചികിത്സയിലുള്ളവരുടെ എണ്ണം 9406 ആണ്. ഇതില്‍ 161 പേര്‍ തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ ആണ്.

 

Main Topic : Covid updates Karnataka, Corona Virus, Bengaluru,


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy