കര്‍ണാടകയില്‍ ഇന്ന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത് 1843 പേര്‍ക്ക് ; 680 പേര്‍ക്ക് രോഗമുക്തി

ബെംഗളൂരു : കർണാടകയിൽ 1843 പേർക്കാണ് ഇന്ന് കോവിഡ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. 680 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായി. ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേര്‍ക്ക് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത് ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍  ജില്ലയിലാണ്.  981 പേർക്കാണ് ഇവിടെ കോവിഡ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ബെംഗളൂരു അര്‍ബനില്‍ രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 10561 ആയി. ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരിൽ കേരളത്തിൽ നിന്നും കർണാടകയിലേക്ക് തിരിച്ചു വന്ന ഒരു അമ്പതുകാരൻ കൂടി ഉള്‍പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ചാമരാജനഗർ ജില്ലയിലാണ് ഇദ്ദേഹം ചികിത്സയിൽ ഉള്ളത്.

ഇന്ന്  രോഗം  സ്ഥിരീകരിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകള്‍

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 981
 • ബെംഗളൂരു റൂറൽ 68
 • ഉത്തര കന്നഡ 81
 • ബീദര്‍ 44
 • കൽബുർഗി 53
 • ധാർവാഡ് 56
 • ഉഡുപ്പി 40
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 34
 • ചിക്കമംഗളൂരു 2
 • ബാഗൽ കോട്ട് 33
 • കോളാർ 10
 • ദാവൺഗരെ 3
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 7
 • ബെല്ലാരി 99
 • ഹാസൻ 49
 • മാണ്ഡ്യ 39
 • ചിത്രദുർഗ്ഗ 6
 • തുംകൂര് 31
 • ഗദഗ് 18
 • വിജയപുര 36
 • രാമനഗര 11
 • മൈസൂർ 45
 • കൊപ്പൽ 10
 • ചാമരാജനഗര 12
 • ഹവേരി 9
 • യാദഗിരി 35
 • ഷിമോഗ 24
 • റായിച്ചൂർ 6
 • കുടക് 2

രോഗം ഭേദമായവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്ക്

 • ബെംഗളൂരു അര്‍ബന്‍ 278
 • വിജയപുര  20
 • കൽബുർഗി 69
 • ദക്ഷിണ കന്നഡ 75
 • മൈസൂരു 21
 • ദാവൺഗരെ 10
 • ഉഡുപ്പി 18
 • ചിക്കബെല്ലാപുര 19
 • ചിക്കമഗളൂരു 1
 • ബെല്ലാരി 18
 • ബീദർ 29
 • കോലാർ 10
 • യാദഗിരി 2
 • ഉത്തര കന്നഡ 6
 • ധാർവാഡ് 22
 • ഷിമോഗ 8
 • ഗദഗ് 44
 • ചാമരാജ നഗര 3
 • രാമനഗര 27

സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 25317. ഇന്ന് 680 പേര്‍ക്ക് രോഗം ഭേദമായതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗമുക്തി നേടിയവരുടെ എണ്ണം 10527 ആയി. കോവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 30 പേരാണ് ഇന്ന് മരണപ്പെട്ടത്. ഇതിൽ 10 പേർ ബെംഗളൂരു അർബൻ ജില്ലയിലാണ്. ദക്ഷിണ കന്നഡ 2, ബീദർ 8, ദാവൺഗരെ 1, ബെല്ലാരി 1, മൈസൂർ 3, ഹാസൻ 1, ചിക്ക ബെല്ലാപുര 1, ബഗൽകോട്ട് 1, കുടക് 1,തുംകൂർ 1 എന്നിങ്ങനെയാണ് മരിച്ചവരുടെ ജില്ല തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകൾ.  ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് രോഗം ബാധിച്ചു മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 401 ആയി. സംസ്ഥാനത്ത് ചികിത്സയിലുള്ളവരുടെ എണ്ണം 14385 ആണ്. ഇതില്‍ 279 പേര്‍ തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ ആണ്.

Main Topic : Covid updates Karnataka, Corona Virus, Bengaluru,


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.