കോവിഡ് ബോധവത്കരണത്തിന്റെ അംബാസിഡറായി നടന്‍ രമേഷ് അരവിന്ദ്

ബെംഗളൂരു: നഗരത്തിലെ കോവിഡ് ബോധവത്ക്കരണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അംബാസിഡറായി പ്രമുഖ കന്നഡ ചലചിത്ര നടന്‍ രമേഷ് അരവിന്ദിനെ ബിബിഎംപി നിയമിച്ചു. ബിബിഎംപി പരിധിക്കുള്ളില്‍ നിലവിലുള്ള കോവിഡ് ടാസ്‌ക് ഫോഴ്‌സുമായി ചേര്‍ന്ന് കൊണ്ടായിരിക്കും രമേഷ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുകയെന്ന് ബിബിഎംപി കമ്മീഷണര്‍ എന്‍ മഞ്ചുനാഥ പ്രസാദ്‌  പറഞ്ഞു.

കോവിഡു പ്രതിരോധവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ബോധവത്കരണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ സാധാരണക്കാരിലേക്കടക്കം എത്തിക്കുക എന്ന ചുമതലയാണ് രമേശ് അരവിന്ദിന്. സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള പ്ലാറ്റ് ഫോമുകളായിരിക്കും ഇതിന് ഉപയോഗിക്കുക.

നടനു പുറമേ സംവിധായകന്‍ കൂടിയായ രമേഷ് നിരവധി തമിഴ്, തെലുഗ് സിനിമകളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവന്‍ അനന്തപദ്മനാഭന്‍ എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലും നായകവേഷം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy