പീനിയ ബസ് ടെര്‍മിനല്‍ കോവിഡ് കെയര്‍ സെന്ററാക്കുന്നു

ബെംഗളൂരു : നിര്‍മാണം പൂര്‍ത്തിയായെങ്കിലും ഉപയോഗിക്കാതെ കിടക്കുന്ന പീനിയയിലെ കര്‍ണാടക സ്റ്റേറ്റ് ആര്‍ടിസി ബസ് ടെര്‍മിനല്‍ കോവിഡ് കെയര്‍ സെന്ററാക്കി മാറ്റുന്നു.
200 കിടക്കകള്‍ ആണ് തുടക്കത്തില്‍ സ്ഥാപിക്കുക. ഇതില്‍ 50 ശതമാനം കെഎസ്ആര്‍ടിസി, ബിഎംടിസി ജീവനക്കാര്‍ക്കായി സൗജന്യമായി മാറ്റി വെക്കും. ബാക്കിയുള്ളവ നിശ്ചിത ഫീസ് ഈടാക്കി മറ്റുള്ളവര്‍ക്ക് നല്‍കാനാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ടെര്‍മിനലിന്റെ രണ്ട് നിലകളാണ് കോവിഡ് കെയര്‍ സെന്ററുകളാക്കി മാറ്റുന്നത്.

ബെംഗളൂരുവിലെ പ്രക്രിയ ഹോസ്പിറ്റൽ, നയോനിക ഐ കെയർ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റ്, റോട്ടറി ക്ലബ്ബ് എന്നിവയുടെ സഹകരണത്തോടെയാണ് കോവിഡ് കെയർ സെൻ്റർ ആരംഭിക്കുന്നത്. ചികിത്സക്കുള്ള അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഉൾപ്പെടുത്തി ആയിരിക്കും കോവിഡ് കെയർ സെൻ്റർ ഏർപ്പെടുത്തുകയെന്ന് അധികൃതർ പറഞ്ഞു

Main Topic: Peenya bus station to turn Covid Care Centre


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy