കോവിഡ് ബാധിതൻ നാട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രക്കിടെ മരിച്ചു

ബെംഗളൂരു: കോവിഡ് ബാധിതൻ നാട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രക്കിടെ മരിച്ചു. റായിച്ചൂരിലെ വ്യാപാരിയും തലശ്ശേരി ചൊക്ലി ഗ്രാമത്തി സ്വദേശിയുമായ താനാണ്ടി കെ സി മുസ്തഫയാണ് (72) തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ മരിച്ചത്. വര്‍ഷങ്ങളായി റായിച്ചൂരില്‍ കച്ചവടം നടത്തുന്ന ഇദ്ദേഹം ശ്വാസകോശ സംബന്ധമായ അസുഖത്തിന് ബെംഗളൂരു എച്ച് ബി ആര്‍ ആശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സയിലായിരുന്നു. തുടര്‍ന്ന്‍ നടത്തിയ സ്രവ  പരിശോധനയില്‍ ഇദ്ദേഹത്തിനു കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു.

രോഗ നിലയില്‍ മാറ്റമില്ലാത്തതിനാല്‍ തിങ്കളാഴ്ച പുലര്‍ച്ചെ നാട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകും വഴി ഹുന്‍സൂറില്‍ വെച്ച് മരണപ്പെടുകയായിരുന്നു. തുടര്‍ന്ന് ബെംഗളൂരുവിലേക്ക് മടങ്ങുകയും ഓള്‍ ഇന്ത്യ കെഎംസിസി നേതാക്കളുടെയും വളണ്ടിയര്‍മാരുടെയും നേതൃത്വത്തില്‍ ഖുദ്ദൂസ് സാഹിബ് ഖബര്‍സ്ഥാനില്‍ കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പാലിച്ച് ഖബറടക്കം നടത്തുകയും ചെയ്തു. ഭാര്യ സുബൈദ, മക്കള്‍ റാഫി ,റഹീം റഷീദ ,റഹീന,മുഫീദ.

 

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.