ഐപിഎല്‍ വാതുവെപ്പ്: ഒരാള്‍ പിടിയില്‍, 30 ലക്ഷം രൂപ പിടിച്ചെടുത്തു

ബെംഗളൂരു : ഐപിഎല്‍ വാതുവെപ്പു കേന്ദ്രത്തില്‍ നടത്തിയ റെയിഡില്‍ ഒരാള്‍ അറസ്റ്റിലായി. ഇയാളില്‍ നിന്നും 30 ലക്ഷം രൂപയും രണ്ടു മൊബൈല്‍ ഫോണുകളും പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തു. ബനശങ്കരി സ്വദേശിയായ സന്തോഷ് (33) ആണ് പിടിയിലായത്. പെട്രോൾ പമ്പിൽ വെച്ച് വാതുവെപ്പ് പണം കൈമാറുന്നതിനിടെ ഇയാൾ പോലീസ് വലയിലാവുകയായിരുന്നു.  Lotusbook247.com, Kingexchange.com, playwin99.com എന്നീ വെബ് സൈറ്റുകൾ വഴിയാണ് ഇയാൾ വാതുവെപ്പ് നടത്തിയിരുന്നത്.

കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ച ബെംഗളൂരുവിലെ വിവിധ ഇടങ്ങളില്‍ ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് (സിസിബി) നടത്തിയ റെയിഡില്‍ വാതുവെപ്പുകാരില്‍ നിന്ന് 21 ലക്ഷം രൂപ പിടിച്ചെടുത്തിരുന്നു. ഒക്ടോബര്‍ നാലിന് ബെംഗളൂരുവിലെ മൂന്ന് ഇടങ്ങളില്‍ നടത്തിയ പരിശോധനയില്‍ നാലുപേര്‍ പിടിയിലാവുകയും ഇവരില്‍ നിന്ന് അഞ്ച് ലക്ഷം രൂപയും ആറ് മൊബൈല്‍ ഫോണുകളും പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തിരുന്നു.

 

 

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.