ബെംഗളൂരു വിമാനത്താവളത്തില്‍ മയക്കുമരുന്ന് വേട്ട

ബെംഗളൂരു : ബെംഗളുരു വിമാനത്താവളത്തില്‍ 24.5 ലക്ഷം രൂപ വിലവരുന്ന മയക്കുമരുന്ന് ബെംഗളൂരു എയര്‍പോര്‍ട്ടിലെ കാര്‍ഗോ ഇന്റലിജന്‍സ് യൂണിറ്റ് പിടികൂടി. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയില്‍ നിന്നും എത്തിച്ച സൗന്ദര്യ വര്‍ധക വസ്തുക്കള്‍ അടങ്ങിയ പാര്‍സലിലാണ് മയക്കുമരുന്ന് ഒളിപ്പിച്ചു കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ചത്. സംഭവത്തില്‍ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കന്‍ പൗരനായ നവിദ് ദോമസ് (36) പിടിയിലായി. 490 ഗ്രാം മെത്തക്വലന്‍ എന്ന മയക്കുമരുന്നാണ് പിടിച്ചെടുത്തത്.

സൗന്ദര്യവസ്തുക്കള്‍ അടങ്ങിയ പാര്‍സലിനുള്ളിലെ കണ്‍മഷി സ്റ്റിക്കുകകളില്‍ യാദൃശ്ചികമായി സുഷിരം കണ്ടതോടെയാണ് പരിശോധിച്ചത്. ഇതിനകത്തായിരുന്നു മയക്കുമരുന്ന് ഒളിപ്പിച്ചു വെച്ചിരുന്നത്. ഇതോടെ പാര്‍സല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്ത ആളിലേക്ക് അന്വേഷണം എത്തുകയയും ചെയ്തു പാര്‍സല്‍ ഡെലിവറി ചെയ്യുന്ന ആളുകളായി വേഷം മാറിയ ഇന്റലിജന്‍സ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ പാര്‍സല്‍ ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്ത നവിദിനെ തേടിയെത്തുകയും എം എസ് പാളയത്ത് വെച്ച് അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയുമായിരുന്നു. ഇയാളെ പിന്നീട് പരപ്പന അഗ്രഹാര ജയിലിൽ ജുഡിഷ്യൽ കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.