ബോളിവുഡ് താരം ആമിർ ഖാന്​ കോവിഡ്​ സ്ഥിരീകരിച്ചു

മുംബൈ: ബോളിവുഡ്​ താരം ആമിർ ഖാന്​ കോവിഡ്​ സ്ഥിരീകരിച്ചു. താരം വീട്ടുനിരീക്ഷണത്തിൽ തുടരുകയാണ്​. ആമിർ ഖാനുമായി അടുത്ത ദിവസങ്ങളിൽ ഇടപഴകിയവരോട്​ നിരീക്ഷണത്തിൽ പോകാൻ നിർദേശിച്ചിട്ടുണ്ട്​. ആമിർ ഖാന്‍റെ ​വക്​താവ്​ തന്നെയാണ്​ രോഗ വിവരം അറിയിച്ചത്​.

ആമിർ ഖാന്​ കോവിഡ്​ സ്ഥിരീകരിച്ചു. അദ്ദേഹം വീട്ടുനിരീക്ഷണത്തിൽ പ്രവവേശിച്ചിട്ടുണ്ട്​. മുഴുവൻ മാർഗനിർദേശങ്ങളും പാലിക്കുന്നുമുണ്ട്​. അദ്ദേഹവുമായി അടുത്തിടപഴകിയ ആളുകൾ ക്വാറന്‍റിനിൽ പോകണമെന്നും താരത്തിന്‍റെ മാനേജർ പുറത്തിറക്കിയ പ്രസ്​താവനയിൽ വ്യക്​തമാക്കുന്നു.

മുംബൈയിൽ കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമാകുന്നതിനിടയിലാണ് ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾക്കും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. അഭിനേതാക്കളായ രൺബീർ കപൂർ, മനോജ് ബാജ്‌പേയി, കാർത്തിക് ആര്യൻ, സിദ്ധാന്ത് ചതുർവേദി എന്നിവർക്കും കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.