എഴുപത്തിമൂന്നുകാരിയായ മുന്‍ അധ്യാപിക ജീവിത പങ്കാളിയെ തേടി നല്‍കിയ വിവാഹപരസ്യം സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ വൈറലായി

ബെംഗളൂരു: എഴുപത്തിമൂന്നുകാരി വരനെ അന്വേഷിച്ച് പത്രത്തില്‍ നല്‍കിയ പരസ്യം സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ ചര്‍ച്ചയായി. മൈസൂരുവിലെ മുന്‍ അധ്യാപികയാണ് പ്രമുഖ കന്നഡ പത്രത്തില്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പരസ്യം നല്‍കിയത്. തന്നേക്കാളും ഏറെ ആരോഗ്യമുള്ള ഒരാളെയാണ് വരനായി വേണ്ടതെന്നും വരന്‍ ബ്രാഹ്മണ സമുദായത്തില്‍പ്പെട്ടതായിരിക്കണമെന്നും പരസ്യത്തില്‍ പറയുന്നു. ഒറ്റക്കുള്ള ജീവിതം നയിക്കുന്നതിനാലാണ് താന്‍ ഒരു ജീവിത പങ്കാളിയെ തേടുന്നതെന്നും പരസ്യത്തിലുണ്ട്.

ആദ്യ വിവാഹം വേര്‍പ്പെടുത്തിയ അധ്യാപിക ഇപ്പോള്‍ ഒറ്റക്കാണ് കഴിയുന്നത്. പരസ്യം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ചര്‍ച്ചയായതോടെ ഇവരെ അനുകൂലിച്ചും പ്രതികൂലിച്ചും നിരവധി പേര്‍ രംഗത്തെത്തി. വിമര്‍ശനം ഏറെ വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിലും തന്റെ തീരുമാനവുമായി മുന്നോട്ടു പോകാനാണ് അധ്യാപികയുടെ തീരുമാനം.

‘തന്റെ മാതാപിതാക്കള്‍ നേരത്തെ മരണപ്പെട്ടു. ആദ്യ വിവാഹം വിവാഹമോചനത്തില്‍ കലാശിച്ചു. തനിക്ക് പ്രായവും ഏറി. ആരോഗ്യ പ്രശ്‌നങ്ങളും ഏറിവരുന്നു. ഒറ്റക്കുള്ള ജീവിതത്തിനിടയില്‍ ഒന്നു വീണാല്‍ പോലും എഴുന്നേല്‍പ്പിക്കാന്‍ ആളില്ല. ഇത് തന്നെ ഏറെ ഭയത്തിലാഴ്ത്തുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെയെ ഒരു തീരുമാനം എടുത്തത്’. വിമര്‍ശിക്കുന്നവര്‍ക്ക് മറുപടിയായി അധ്യാപിക പറഞ്ഞു.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.