കെ. സുധാകരന് പിന്തുണയറിയിച്ച് കർണാടക മലയാളി കോൺഗ്രസ്

ബെംഗളൂരു : കേരള.പി.സി.സി. അധ്യക്ഷനായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട കെ. സുധാകരനും മറ്റ് ഭാരവാഹികൾക്കും ആശംസകളും പിന്തുണയുമറിയിച്ച് കർണാടക മലയാളി കോൺഗ്രസ്. ഓൺലൈനില്‍ നടന്ന യോഗം സുനില്‍ തോമസ് മണ്ണിൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

ലിന്റോ കുര്യൻ, ജോമോൻ ജോർജ്, അരുൺകുമാർ, സജി ജേക്കബ്, വർഗീസ് ചെറിയാൻ, പ്രേംദാസ്, അഡ്വ .രാജ്മോഹൻ, സിജോ തോമസ് , ജോസ് ലോറെൻസ്, സിജുവർഗീസ്, നിജോമോൻ, ജോഷി, രാജൻ കിഴുമുറി, അനൂപ് പുത്തൻവീട്ടിൽ, ഡാനി ജോൺ, നന്ദകുമാർ കൂടത്തിൽ, മുഫ് ലിഹ്, ഷാജി ജോർജ്, ജേക്കബ് മാത്യു, തോമസ് ചെറുവത്തൂർ , ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണൻ, സുധീന്ദ്രൻ, അനിൽ കുമാർ, മുഹമ്മദ് ഷംജിദ്, പ്രമോദ് കുമാർ, യദു, പോൾസൺ, ജസ്റ്റിൻ ജെയിംസ്, അനീലാ തോമസ്, ജെഷ്മ, രാജൻ ദേവസ്സി എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy