ലോക് ഡൗണിൽ പിടിച്ചെടുത്ത മദ്യക്കുപ്പികൾ മറിച്ചുവിറ്റു; വനിതാ പോലീസ് ഇൻസ്പെക്ടറടക്കം രണ്ടു പേർക്ക് സസ്പെൻഷൻ

ചെന്നൈ: ലോക് ഡൗണിൽ പിടിച്ചെടുത്ത മദ്യക്കുപ്പികൾ മറിച്ചുവിറ്റ വനിതാ പോലീസ് ഇൻസ്പക്ടർക്കും ഹെഡ് കോൺസ്റ്റബിളിനും സസ്പെൻഷൻ. തിരുച്ചിറപ്പള്ളി സിറുകനൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ ഇൻസ്പെക്ടർ സുമതി, ഹെഡ് കോൺസ്റ്റബിൾ രാജ എന്നിവരെയാണ് സസ്പെൻഡ് ചെയ്തത്.

ലോക്ഡൗൺ സമയത്ത് അനധികൃതമായി വിൽപ്പന നടത്തിയവരിൽനിന്ന് മദ്യക്കുപ്പികൾ പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തിരുന്നു. സ്റ്റേഷനിൽ സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന ഈ മദ്യക്കുപ്പികൾ മറിച്ചുവിറ്റതായി ആരോപണമുയർന്നതോടെ വകുപ്പുതല അന്വേഷണം നടത്തി. സി.സി.ടി.വി. ക്യാമറാ ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് തട്ടിപ്പു പുറത്തായത്. തുടർന്നാണ് അച്ചടക്കനടപടിയുടെ ഭാഗമായി ഇരുവർക്കുമെതിരേ നടപടിയെടുത്തത്.

കഴിഞ്ഞയിടെ തഞ്ചാവൂർ ജില്ലയിലും സമാനസംഭവത്തിൽ വനിതാ ഇൻസ്പെക്ടറടക്കം നാലു പോലീസുകാരെ സസ്പെൻഡ് ചെയ്തിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.