ഭക്ഷണവുമായി പറന്ന ഡ്രോണിനെ കാക്ക ആക്രമിച്ചു; വീഡിയോ

മെൽബൺ : ഭക്ഷണവുമായി പറന്ന ഡ്രോണിനെ കാക്ക ആക്രമിച്ചു. ഓസ്ട്രേലിയയിലെ കാൻബെറയിൽ നിന്നാണ് രസകരമായ ദൃശ്യം പുറത്തു വന്നത്. കോവിഡ് പ്രതിസന്ധിക്ക് പിന്നാലെ ഓർഡർ ചെയ്യുന്ന ഭക്ഷണം വീട്ടിലെത്തിക്കാൻ ഡ്രോണുകളെ ഉപയോഗിക്കുന്ന രീതി ഇപ്പോൾ വിദേശങ്ങളിൽ സജീവമാണ്.

ഇത്തരത്തിൽ ഭക്ഷണവുമായി പുറപ്പെട്ട ഒരു ഡ്രോണാണ് കാക്ക ആക്രമിച്ചത്. ഡ്രോൺ തന്നെ കൊത്തിയെടുത്തു പറക്കാൻ ആയിരുന്നു ശ്രമം. ഇതിനായി പലതവണ കൊത്തി. ഇതിനിടെ ഡ്രോണിലെ ഭക്ഷണം താഴേക്ക് വീഴുകയും ചെയ്തു. ഭക്ഷണം ഓർഡർ ചെയ്ത വ്യക്തി തന്നെ പകർത്തിയ വീഡിയോയാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.