പോലീസ് ക്വാർട്ടേഴ്‌സിൽ വിള്ളൽ ; താമസക്കാരെ ഒഴിപ്പിച്ചു

ബെംഗളൂരു: പോലീസ് ക്വാർട്ടേഴ്‌സിൽ വിള്ളൽ ; താമസക്കാരെ ഒഴിപ്പിച്ചു.
ബെംഗളൂരു നഗരത്തിലെ ബിന്നി മിൽസിന് സമീപം സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന പോലീസ് ക്വാർട്ടേഴ്സിനാണ് വിള്ളലുകളുണ്ടായത്.

ഇവിടെ മൂന്ന് യൂണിറ്റുകളിലായി 192 ഫ്ലാറ്റുകളുണ്ട്, രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചതാണ് ഈ ഫ്ലാറ്റുകൾ. നഗരത്തിൽ തുടർച്ചയായി കെട്ടിടങ്ങളുടെ തകർച്ച പതിവാകുന്നു.

നിർത്താതെ പെയ്യുന്ന മഴയെ തുടർന്ന് ഏഴ് നിലകളുള്ള പോലീസ് ക്വാർട്ടേഴ്സിൽ വിള്ളലുകൾ രൂപപ്പെട്ടു. ബേസ്മെന്റിലുണ്ടായ വിള്ളലുകൾ കാരണം കെട്ടിടങ്ങൾക്കും ചരിവുണ്ട്. തുടർന്ന് 32 കുടുംബങ്ങളെ അന്നപൂർണേശ്വരി നഗറിലെ പോലീസ് ക്വാർട്ടേഴ്സിലേക്ക് മാറ്റിപ്പാർപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.