മണ്ണിടിച്ചൽ; ബെംഗളൂരു- കന്യാകുമാരി എക്സ്പ്രസ് ഭാഗികമായി റദ്ദാക്കി

ബെംഗളൂരു: കന്യാകുമാരി-നാഗര്‍കോവില്‍-തിരുവനന്തപുരം മേഖലകളിലുണ്ടായ കനത്ത മഴയേയും മണ്ണിടിച്ചലിനേയും തുടര്‍ന്ന് ബെംഗളൂരുവില്‍ നിന്നുള്ള 16526- കെ.എസ്.ആര്‍ ബെംഗളൂരു-കന്യാകുമാരി എക്‌സ്പ്രസ് ഇന്ന് കൊല്ലം ജംഗ്ഷന്‍ വരെ മാത്രമേ സര്‍വീസ് നടത്തുമെന്നും, കൊല്ലം മുതല്‍ കന്യാകുമാരി വരെയുള്ള യാത്ര റദ്ദാക്കിയതായും റെയില്‍വേ അറിയിച്ചു.

ബുധനാഴ്ച (നവംബര്‍ 17ന്) കന്യാകുമാരിയില്‍ നിന്നും പുറപ്പെടേണ്ട 16525 കന്യാകുമാരി – കെ.എസ്.ആര്‍ ബെംഗളൂരു ട്രെയിന്‍ കന്യാകുമാരിക്കും – കൊല്ലത്തിനും ഇടയിലെ യാത്രയും റദ്ദാക്കിയിട്ടുണ്ട്. കൊല്ലം ജംഗ്ഷനിൽ നിന്നായിരിക്കും ബെംഗളൂരുവിലേക്ക് യാത്ര പുറപ്പെടുകയെന്നും റെയില്‍വേ അറിയിച്ചു.

 

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.