വൈദ്യുതി ബ​ന്ധം വി​ച്ഛേ​ദിച്ചതിനെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന്​ ഫ്രിഡ്ജിൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ച ഭ​ക്ഷ​ണം കേ​ടു​വ​ന്ന​തി​ൽ ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ൽ​കാ​ൻ വി​ധി

മം​ഗ​ളൂ​രു: വൈദ്യുതി ബ​ന്ധം വി​ച്ഛേ​ദിച്ചതിനെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന്​ ഫ്രിഡ്ജിൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ച ഭ​ക്ഷ​ണം കേടു​വ​ന്ന​തി​ൽ ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ൽ​കാ​ൻ വി​ധി. ദ​ക്ഷി​ണ ക​ന്ന​ട ജി​ല്ല ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ പ​രാ​തി പ​രി​ഹാ​ര ഫോ​റ​മാ​ണ്​ മം​ഗ​ളൂ​രു വൈ​ദ്യു​തി സ​പ്ലൈ കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​ൻ ലി​മി​റ്റ​ഡി​നോട് നഷ്ടപരിഹാരം നൽകാൻ ഉത്തരവിട്ടത്. ​ഉ​ള്ളാ​ൾ മി​ല്ല​ത്ത് ന​ഗ​റി​ലെ ക​ബീ​ർ ഉ​ള്ളാ​ളാ​ണ് നഷ്ടപ​രി​ഹാ​രം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ ഫോ​റ​ത്തി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യ​ത്.

2018 ജൂ​ൺ 12ന് ​ക​ബീ​റി​ന് 1787 രൂ​പ​യു​ടെ വൈ​ദ്യു​തി ബി​ൽ വ​ന്നി​രു​ന്നു. ജൂ​ൺ 27ന് ​ആയിരുന്നു ബി​ൽ അ​ട​ക്കാ​നു​ള്ള അ​വ​സാ​ന തീ​യ​തി. എ​ന്നാ​ൽ, ബി​ൽ തു​ക ജൂ​ൺ 14 ന് ​തന്നെ അ​ട​ച്ച്​ ഇ​യാ​ളും കു​ടും​ബ​വും ഭാ​ര്യ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് വി​രു​ന്നി​നു പോ​യി. മ​ത്സ്യം, ആട്ടിറച്ചി, പ​ച്ച​ക്ക​റി​ക​ൾ, ഐ​സ്ക്രീം തു​ട​ങ്ങി ഭ​ക്ഷ​ണ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ളും ഫ്രിഡ്ജി​ൽ സൂക്ഷിച്ചായിരു​ന്നു വി​രു​ന്നു​പോ​യ​ത്. തി​രി​ച്ചെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്നു​ ദു​ർ​ഗ​ന്ധം വമി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. അ​ന്വേ​ഷി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ്​ ബി​ൽ അ​ട​ച്ചി​ല്ലെ​ന്ന്​ കാ​ണി​ച്ച്​ ഫ്യൂ​സ്​ ഊരിയ​താ​യി അ​റി​ഞ്ഞ​ത്.

തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ്​ ​പ​രാ​തി​യു​മാ​യി ഉ​പ​​ഭോ​ക്തൃ ഫോ​റ​ത്തി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. കേ​ടാ​യ ഭ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ന്റെ വി​ല​യാ​യി 4,000 രൂ​പ​യും കോ​ട​തി ചെ​ല​വാ​യി 5,000 രൂ​പ​യും ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​ന​കം ന​ൽ​കാ​ൻ ‘മെ​സ്‌​കോം’ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രോ​ട് ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ ഫോ​റം ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ടു. പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് കെ. പ്ര​കാ​ശ്, അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യ ലാ​വ​ണ്യ എം. ​റെ​യ്, പി.​വി.ലിം​ഗ​രാ​ജു എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങു​ന്ന ദ​ക്ഷി​ണ ക​ന്ന​ട ജി​ല്ല ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ ഫോ​റ​മാ​ണ് ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ട​ത്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.