നമ്മ മെട്രോ; ഫീഡര്‍ ബസ് സര്‍വീസുകളുടെ സമയം ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു

ബെംഗളൂരു: നമ്മ മെട്രോയുടെ പ്രധാന സ്റ്റേഷനുകളില്‍ നിന്നും അര്‍ധരാത്രി വരെ ഫീഡര്‍ സര്‍വീസുകള്‍ നടത്താന്‍ ബി.എം.ടി.സി. തീരുമാനിച്ചു. തിങ്കള്‍ മുതല്‍ ശനിയാഴ്ച വരെ രാവിലെ ആറ് മണി മുതല്‍ രാത്രി 11.30 വരെയാണ് സമയം ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചത്. ഇതിന് പുറമെ കൂടുതല്‍ ഫീഡര്‍ സര്‍വീസുകളും ആരംഭിക്കും. ചില സ്റ്റേഷനില്‍ നിന്ന് അര്‍ധരാത്രിക്ക് ശേഷം 12.15നും ബസുകള്‍ സര്‍വീസ് നടത്തും. ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 7 മണി മുതല്‍ രാത്രി 11.30 വരെയാണ് ഫീഡര്‍ സര്‍വീസ്. രാത്രി പത്തരക്ക് ശേഷമുള്ള ടിക്കറ്റുകള്‍ക്ക് ഒന്നര ഇരട്ടിയാണ് ഈടാക്കുക.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.