സുവർണ കർണാടക കേരളസമാജം സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് നടത്തി

ബെംഗളൂരു : സുവർണ കർണാടക കേരളസമാജം കോറമംഗല ശാഖയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ലയൺസ് ക്ലബ്ബ് വിത്സൻ ഗാർഡൻ, ലയൺസ് ക്ലബ്ബ് സെന്റിനറി ഗ്രീൻ, എസ്.ജി. പാളയ സെയ്ന്റ് തോമസ് ഫൊറോന ചർച്ച്, ഈസ്റ്റ് പോയന്റ് മെഡിക്കൽ കോളേജ്, ശ്രീശൈലജ ഫൗണ്ടേഷൻ എന്നിവരുടെ സഹകരണത്തോടെ എസ്.ജി. പാളയയിൽ സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. ഒപ്ത്താല്‍മോളജി, കാര്‍ഡിയോളജി, ജനറല്‍ മെഡിസിന്‍, ജനറല്‍ സര്‍ജറി, ഗൈനക്കോളജി, ഇ.എന്‍. ടി, ഓര്‍ത്തോപീഡിക് ആന്റ് ഡര്‍മറ്റോളജി തുടങ്ങിയ വിഭാഗങ്ങളിലെ പ്രഗത്ഭ ഡോക്ടര്‍മാരുടെ സേവനം ക്യാമ്പില്‍ ലഭ്യമായിരുന്നു.

സെയ്ന്റ് തോമസ് ഫൊറോന ചർച്ച് വികാരി ഫാ. സിറിയക്, സുവർണ കർണാടക കേരളസമാജം കോറമംഗല ശാഖ ചെയർമാൻ മെറ്റി ഗ്രേസ്, ഓർഗനൈസിങ് സെക്രട്ടറി ബിജു കോലംകുഴി, ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ഷാജൻ ജോസഫ്, ജില്ലാ സെക്രട്ടറി രാജു, എം.കെ. ബിജു, അടൂർ രാധാകൃഷ്ണൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.