സ്വർണവും വെള്ളിയും കവർന്ന കേസിൽ ഒരാളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

 

ഉഡുപ്പി: സ്വർണവും വെള്ളിയും കവർന്ന കേസിൽ ഒരാളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഗുണ്ടിബെയിലിന് സമീപം മോഷണം നടത്തിയ കേസിൽ കുക്കിക്കാട്ടെ സുകേഷ് നായിക്കിനെ (34) ആണ് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഇയാളുടെ പക്കൽ നിന്ന് 3.6 ലക്ഷം രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ആഭരണങ്ങൾ കണ്ടെടുത്തു.അറസ്റ്റിലായ സുകേഷ് നായിക്കിനെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി ജുഡീഷ്യൽ കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു.

3.6 ലക്ഷം രൂപ വിലമതിക്കുന്ന 90 ഗ്രാം തൂക്കം വരുന്ന സ്വർണാഭരണങ്ങളും 10,000 രൂപ വിലമതിക്കുന്ന വെള്ളിയും ഗുണ്ടിബെയിലിനടുത്തുള്ള ബാബു ആചാരിയുടെ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് നായിക് മോഷ്ടിച്ചത്. വീടിന്റെ പൂട്ട് തകർത്ത് അകത്ത് കടന്ന ഇയാൾ അലമാരയിൽ സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന സ്വർണവും വെള്ളിയും കവരുകയായിരുന്നു.

പോലീസ് നായിക്കിനെ ബെല്ലംപള്ളിയിലെ ഒരു വൈൻ ഷോപ്പിന് സമീപത്ത് നിന്നാണ് പിടികൂടിയത്. ഗുണ്ടിബെയിൽ പഞ്ചധൂമാവതി ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപത്തെ ശ്രീകർ കാമത്തിന്റെ പറമ്പിലാണ് മോഷ്ടിച്ച ആഭരണങ്ങൾ ഒളിപ്പിച്ചതെന്നും ഇയാൾ കുറ്റം സമ്മതിച്ചു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.