മഹാരാഷ്ട്രയിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് കർണാടകയിലേക്ക് വരികയായിരുന്ന 13 സ്വകാര്യ ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് ബസുകൾ തിരിച്ചു വിട്ടു

ബെലഗാവി: മഹാരാഷ്ട്രയിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് കർണാടകയിലേക്ക് വരികയായിരുന്ന 13 സ്വകാര്യ ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് ബസുകൾ തിരിച്ചു വിട്ടു. കോലാപ്പൂരിനും ബെലഗാവി ജില്ലയ്ക്കും ഇടയിലുള്ള കൊഗ്‌നോളി ചെക്ക്‌പോസ്റ്റിൽ നിന്നാണ് ബസുകളെ തിരിച്ചയച്ചത്.

ഭൂരിഭാഗം യാത്രക്കാർക്കും ആർടി-പിസിആർ നെഗറ്റീവ് റിപ്പോർട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചു. മഹാരാഷ്ട്രയിൽ നിന്നുള്ള ഏതൊരു യാത്രക്കാരനും ഇരട്ട വാക്സിനേഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റും ആർടി-പിസിആർ നെഗറ്റീവ് റിപ്പോർട്ടും നിർബന്ധമാക്കണമെന്ന മുഖ്യമന്ത്രി ബസവരാജ് ബൊമ്മൈയുടെ ഉത്തരവിന് പിന്നാലെയാണ് ഇത്.

ജനുവരി 3 തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ സംസ്ഥാന അതിർത്തിയിൽ പരിശോധന കർശനമാക്കിയിരുന്നു. ബെലഗാവി സന്ദർശനത്തിനിടെ ചെക്ക് പോസ്റ്റുകളിൽ സ്‌ക്രീനിംഗ് വർധിപ്പിക്കാനും കർണാടകയിലേക്ക് കടക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് ഒമിക്‌റോണിന്റെ കൂടുതൽ വ്യാപനം തടയാൻ രണ്ട് രേഖകളും ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും മന്ത്രി ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy