മന്ത്രി കെ. എസ് ഈശ്വരപ്പ രാജികത്ത് നൽകി

ബെംഗളൂരു: ബിജെപി പ്രവർത്തകനും കരാറുകാരനുമായ സന്തോഷ് പട്ടീലിൻ്റെ ആത്മഹത്യയെ തുടർന്ന് പോ​ലീ​സ്​ കേ​സെ​ടു​ത്ത സാഹചര്യത്തിൽ ക​ർ​ണാ​ട​ക ഗ്രാ​മീ​ണ വി​ക​സ​ന-പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തീ​രാ​ജ്​ മ​ന്ത്രി കെ.​എ​സ്. ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ രാജിവെച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി എട്ടരയോടെ മുഖ്യമന്ത്രി ബസവരാജ് ബൊമ്മെയുടെ വസതിയിലെത്തിയാണ് രാജിക്കത്ത് കൈമാറിയത്. സ​ന്തോ​ഷ്​ പാ​ട്ടീ​ലി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തിൽ വ്യാഴാഴ്ച​ പൊ​ലീ​സ്​ കേ​സെ​ടു​ത്തതിന് പിന്നാലെ ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ രാജി പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

സ​ന്തോ​ഷി​ന്റെ സഹോദരൻ പ്ര​ശാ​ന്ത്​ പാ​ട്ടീ​ൽ ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി​യി​ൽ മന്ത്രിക്കും സ​ഹാ​യി​ക​ളാ​യ ബ​സ​വ​രാ​ജു, ര​മേ​ശ്​ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രെ ആ​ത്​​മ​ഹ​ത്യ പ്രേ​ര​ണ കു​റ്റം (ഐ.​പി.​സി 306 വ​കു​പ്പ്) ചു​മ​ത്തി​ ഉ​ഡു​പ്പി പൊ​ലീ​സ്​ കേ​​സ്​ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെയ്തിരുന്നു. ക​രാ​ർ പ്ര​വൃ​ത്തി​ക്ക്​ 40 ശ​ത​മാ​നം ക​മീ​ഷ​ൻ മ​ന്ത്രി​യും സ​ഹാ​യി​ക​ളും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​താ​യി പ​രാ​തി ഉ​ന്ന​യി​ച്ച സ​ന്തോ​ഷ്​ പാ​ട്ടീ​ലി​നെ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ഉ​ഡു​പ്പി​യി​ലെ ഹോ​ട്ട​ൽ മു​റി​യി​ൽ വി​ഷം​ ക​ഴി​ച്ചു മ​രി​ച്ച​നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മ​ര​ണ​ത്തി​ന്​ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി മ​ന്ത്രി ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ​യാ​ണെ​ന്ന്​ സൂ​ചി​പ്പി​ച്ചു​ള്ള സ​ന്ദേ​ശം സ​ന്തോ​ഷ്​ സു​ഹൃ​ത്തി​ന്​ അ​യ​ച്ചി​രു​ന്നു. ബെ​ള​ഗാ​വി ഹി​ന്ദ​ള​ഗ ഗ്രാ​മ​ത്തി​ൽ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യ ക​രാ​ർ പ്ര​വൃ​ത്തി​യു​ടെ തു​ക​ 40 ശ​ത​മാ​നം ക​മീ​ഷ​ൻ ന​ൽ​കാ​ത്ത​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്നായിരുന്നു മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രാ​യ ആ​രോ​പ​ണം.

ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ​ക്കെ​തി​രാ​യ അ​ഴി​മ​തി ആ​രോ​പ​ണ​വു​മാ​യി പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ​ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി, ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി അ​മി​ത്​ ഷാ, ​ഗ്രാ​മീ​ണ വി​ക​സ​ന മ​ന്ത്രി ഗി​രി​രാ​ജ്​ സി​ങ്​ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്ക്​ സ​ന്തോ​ഷ്​ ക​ത്തെ​ഴു​തി​യി​രു​ന്നു. ഇതിൽ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട്​ മ​ന്ത്രി ഗി​രി​രാ​ജ്​ സി​ങ്​ ക​ർ​ണാ​ട​ക സ​ർ​ക്കാ​റി​ന്​ ക​ത്തു​ന​ൽ​കി​യെ​ങ്കി​ലും അ​ത്ത​ര​മൊ​രു ക​രാ​ർ ഏ​ൽ​പി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ​യു​ടെ വ​കു​പ്പ്​ ന​ൽ​കി​യ മ​റു​പ​ടി.

മ​ന്ത്രി​യു​ടെ രാ​ജി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട്​ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത്​ കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വ്യാ​പ​ക പ്ര​തി​ഷേ​ധവും അ​ര​ങ്ങേ​റിയിരുന്നു. ​

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.