കുരങ്ങുകളുടെ ശല്യമുണ്ടെങ്കിൽ പരാതിപ്പെടാം

ബെംഗളൂരു: ബെംഗളൂരുവിന്റെ വിവിധയിടങ്ങളില്‍ കുരങ്ങ് ശല്യം വ്യാപകമായ സാഹചര്യത്തില്‍ നടപടികളുമായി ബെംഗളൂരു മഹാനഗര പാലികെ (ബി.ബി.എം.പി.).  പരാതികള്‍ സ്വീകരിക്കാന്‍ അധികൃതർ ടോള്‍ ഫ്രീ നമ്പര്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തി. 1533 എന്ന നമ്പറില്‍ പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് ഇനി മുതല്‍ പരാതി നല്‍കാം.

കുരങ്ങുകളുടെ ആക്രമണം വ്യാപകമായതോടെ ഇതിന് പരിഹാരം കാണണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് ബെംഗളൂരുവിലെ അഭിഭാഷകനായ ബി.എസ്. രാധാനന്ദന്‍ ഹൈക്കോടതിയെ സമീപിച്ചിരുന്നു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ഇക്കാര്യത്തില്‍ നടപടിയെടുക്കാന്‍ ഹൈക്കോടതി ബി.ബി.എം.ബി.ക്ക് നിര്‍ദേശം നല്‍കിയിരുന്നു. കുരങ്ങ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള വന്യ ജീവികളില്‍ നിന്ന് ശല്യം നേരിട്ടാൽ ടോള്‍ ഫ്രീ നമ്പറിൽ അറിയിക്കാം. ഇതിന് പുറമെ നമ്മ ബെംഗളൂരു ആപ്പിലൂടെയും പൊതുജനങ്ങൾക്ക് പരാതികള്‍ അറിയിക്കാമെന്നും ബി.ബി.എം.പി അധികൃതര്‍ പറഞ്ഞു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.