Follow News Bengaluru on Google news

കാ​ട്ടാ​ന​യെ ​ക​ണ്ടു ഭ​യ​ന്നോ​ടി​: ര​ണ്ടു വി​ദ്യാര്‍​ഥിക​ള്‍​ക്ക് പ​രി​ക്ക്

രാ​ജ​കു​മാ​രി: കാ​ട്ടാ​ന​യെ ​ക​ണ്ടു ഭ​യ​ന്നോ​ടി​യ ര​ണ്ടു പ്ല​സ്ടു വി​ദ്യാര്‍​ഥിക​ള്‍​ക്ക് പ​രി​ക്ക്. 301 കോ​ള​നി​യി​ലെ താ​മ​സ​ക്കാ​രാ​യ സു​ന്ദ​രേ​ശ​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ വി​ഷ്ണു, ച​ന്ദ്ര​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ ന​ന്ദു എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് റോ​ഡി​ല്‍ നി​ന്നി​രു​ന്ന കാ​ട്ടാ​ന​യെ​ കണ്ട് ഭ​യ​ന്ന് ഓ​ടി​യ​ത്. ചി​ന്ന​ക്ക​നാ​ല്‍ 301 കോ​ള​നി​യി​ല്‍ ആണ് സംഭവം. ഓ​ണാ​ഘോ​ഷ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​നാ​യി സ്കൂ​ളി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​ന്‍ ചി​ന്ന​ക്ക​നാ​ലി​ലേ​ക്കു ന​ട​ന്നു​പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു കു​ട്ടി​ക​ള്‍.

കാട്ടാനയെക്കണ്ട വെ​പ്രാ​ള​ത്തി​ല്‍ റോ​ഡ​രി​കി​ലെ മു​ള്ളു​വേ​ലി​ക്കി​ട​യി​ലൂ​ടെ ക​ട​ന്ന് കാ​ട്ടി​ലൂ​ടെ ഇ​വ​ര്‍ ഓ​ടി. ഓ​ട്ട​ത്തി​നി​ട​യി​ല്‍ മ​ര​ക്കു​റ്റി​യി​ല്‍​ത്ത​ട്ടി വീ​ണ വി​ഷ്ണു മ​റ്റൊ​രു മ​ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് നെ​ഞ്ചി​ടി​ച്ചു വീ​ഴു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. നെ​ഞ്ചി​ന് സാ​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ വി​ഷ്ണു ഉ​ട​ന്‍ ബോ​ധ​ര​ഹി​ത​നാ​യി. കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ നി​ല​വി​ളി​കേ​ട്ട് ഓ​ടി​യെ​ത്തി​യ അ​യ​ല്‍​വാ​സി​ക​ള്‍ വി​ഷ്ണു​വി​നെ ഉ​ട​ന്‍ സൂ​ര്യ​നെ​ല്ലി​യി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. മു​റി​വാ​ല​ന്‍ കൊമ്പൻ എ​ന്ന പേ​രി​ല്‍ അ​റി​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന ഒ​റ്റ​യാ​നെ ക​ണ്ടാ​ണ് വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ ഭ​യ​ന്ന് ഓ​ടി​യ​തെ​ന്ന് നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. ജനവാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ കാ​ട്ടാ​ന​ശ​ല്യം രൂ​ക്ഷ​മാ​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ള്‍.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.