Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

മം​ഗ​ളൂ​രു സ്‌ഫോടനത്തിന് പിന്നിൽ യുഎപിഎ കേസിലെ പ്രതി, വീട്ടിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡിൽ കുക്കർ ബോംബും സ്ഫോടക വസ്തുക്കളും കണ്ടെത്തി

മം​ഗ​ളൂ​രു: മം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ൽ സ്ഫോടനം നടന്ന ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ലെ യാ​ത്ര​ക്കാ​ര​ന്‍റെ മൈ​സൂ​രു​വി​ലെ വീ​ട്ടി​ൽ പോ​ലീ​സ് ന​ട​ത്തി​യ റെ​യ്ഡി​ൽ പ്ര​ഷ​ർ കു​ക്ക​ർ ബോം​ബും, സ്ഫോ​ട​ക വ​സ്തു​ക്ക​ളും ക​ണ്ടെ​ത്തിയതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ. ശി​വ​മോ​ഗ സ്വ​ദേ​ശി ഷാ​രി​കി​ന്‍റെ മൈസൂരിലെ വാ​ട​ക വീ​ട്ടി​ലാ​ണ് റെ​യ്ഡ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്. യു​എ​പി​എ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​കൂ​ടി​യാ​യ ഷാ​രി​ക് വ്യാ​ജ ആ​ധാ​ർ കാ​ർ​ഡ് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണ് വാ​ട​ക വീ​ടെ​ടു​ത്ത​തെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി.

സ്ഫോ​ട​ന​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു പേ​രെ കൂ​ടി പോ​ലീ​സ് തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്. സ്ഫോ​ട​ന​ത്തി​ൽ ഭീ​ക​ര​വാ​ദി​ക​ൾ​ക്ക് പ​ങ്കു​ണ്ടെ​ന്ന സം​ശ​യ​ത്തി​ലാ​ണ് പോ​ലീ​സ്. വ​ൻ നാ​ശ​ന​ഷ്ടം സൃ​ഷ്ടി​ക്കാ​നു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​ണ് സ്ഫോ​ട​ന​മെ​ന്ന് ക​ർ​ണാ​ട​ക ഡി​ജി​പി പ്ര​വീ​ൺ സൂ​ദ് അ​റി​യി​ച്ചിരുന്നു. പ​രി​ക്കേ​റ്റ ഡ്രൈ​വ​റും യാ​ത്ര​ക്കാ​ര​നായ ഷാരിക്കും മൊ​ഴി ന​ൽ​കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കാ​ത്ത ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല​യി​ലാ​ണെ​ന്നും ഇ​വ​രെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​തി​ന് ശേ​ഷം കൂ​ടു​ത​ൽ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ പു​റ​ത്ത് വി​ടാ​മെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

ശനിയാഴ്ച്ച വൈകിട്ട് അഞ്ച് മണിയോടെയായിരുന്നു സ്ഫോടനം നടന്നത്. സ്ഫോടനത്തിൽ ഓട്ടോ ഡ്രൈവർക്കും യാത്രക്കാരനും പരിക്കേറ്റിരുന്നു. ഇരുവരെയും പിന്നീട് നഗരത്തിലെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.