Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

കാനറികൾക്ക് വിജയത്തുടക്കം; സെർബിയയെ തകർത്തത് എതിരില്ലാത്ത രണ്ട് ഗോളുകൾക്ക്

2022 ലോ​ക​ക​പ്പ് ഫു​ട്ബോ​ളി​ലെ തുടക്കം ഗം​ഭീ​ര​മാ​ക്കി ബ്ര​സീ​ലി​യ​ൻ പ​ട. അര്‍ജന്റീനയും ജര്‍മ്മനിയും കാലിടറിയ തുടക്കമത്സരത്തില്‍ ഇരട്ട പ്രഹരവുമായാണ് കാനറികള്‍ കന്നിമത്സരം അവിസ്മരണീയമാക്കിയത്. ഗ്രൂ​പ്പ് ജി​യി​ൽ സെ​ർ​ബി​യ​യെ എ​തി​രി​ല്ലാ​ത്ത ര​ണ്ടു ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്കാണ് പരാജയപ്പെടുത്തിയത്. റി​ച്ചാ​ർ​ലി​സ​ൻ ആണ് സെർബിയൻ വലയിൽ ഇ​ര​ട്ട​ഗോ​ളു​കൾ സമ്മാനിച്ചത്. വി​നീ​ഷ്യ​ല്‍ ജൂ​നി​യ​ര്‍ ഒ​രു​ക്കി​ക്കൊ​ടു​ത്ത ര​ണ്ട് അ​വ​സ​ര​ങ്ങ​ൾ റി​ച്ചാ​ർ​ലി​സ​ൻ അതി ഗംഭീരമായി വ​ല​യി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ബ്ര​സീ​ലി​യൻ മുന്നേറ്റങ്ങൾ സെ​ർ​ബി​യ​ൻ ഉരുക്കു കോ​ട്ട​യി​ൽ ത​ട്ടി ത​ക​രു​ന്ന കാ​ഴ്ച​യാ​ണ് ആ​ദ്യ​പ​കു​തി​യി​ൽ ക​ണ്ട​ത്. ഒ​ത്തൊ​രു​മി​ച്ച് പ്ര​തി​രോ​ധി​ച്ച സെ​ര്‍​ബി​യ​യു​ടെ ഗെ​യിം​പ്ലാ​ൻ ബ്ര​സീ​ലി​നെ തുടക്കത്തിൽ വ​ല​ച്ചു എന്നു തന്നെ പറയാം. 62-ാം മി​നി​റ്റി​ലാ​ണ് സെ​ർ​ബി​യ​യു​ടെ പ്ര​തി​രോ​ധം ബ്ര​സീ​ലി​ന് ത​ക​ർ​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ച്ച​ത്.

പ​ന്തു​മാ​യി ബോ​ക്സി​ൽ ക​യ​റി​യ നെ​യ്മ​ർ ഗോ​ളി​ന് വ​ഴി​യൊ​രു​ക്കി. പ​ന്ത് വി​നീ​ഷ്യ​സി​ന്‍റെ ഷോ​ട്ട് സെ​ര്‍​ബി​യ​ന്‍ കീ​പ്പ​ര്‍ സേ​വ് ചെ​യ്ത​ത് നേ​രെ റി​ച്ചാ​ര്‍​ലി​സ​ന്‍റെ മു​ന്നി​ല്‍. റീ​ബൗ​ണ്ട് വ​ന്ന പ​ന്ത് ഒ​ട്ടും സ​മ​യം പാ​ഴാ​ക്കാ​തെ താ​രം വ​ല​യി​ലെ​ത്തി​ച്ചു.

സെർബിയക്കെതിരെ രണ്ടാം ഗോൾ നേടുന്ന ബ്രസീലിന്റെ റിച്ചാർലിസൺ

 

73-ാം മി​നി​റ്റി​ല്‍ റി​ച്ചാ​ര്‍​ലി​സ​ന്‍ കി​ടി​ല​നൊ​രു ബൈ​സി​ക്കി​ള്‍ കി​ക്കി​ലൂ​ടെ ബ്ര​സീ​ലി​നാ​യി ര​ണ്ടാ​മ​തും വ​ല​കു​ലു​ക്കി. ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും ഗോ​ളി​ന് വ​ഴി​യൊ​രു​ക്കി​യ​ത് വീ​നീ​ഷ്യ​സാ​യി​രു​ന്നു. മ​റു​പ​ടി ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് സെ​ർ​ബി​യ​യ്ക്ക് സാ​ധി​ക്കാ​തി​രു​ന്ന​തോ​ടെ ജ​യം ബ്ര​സീ​ലി​നൊപ്പം നിന്നു. ഗ്രൂപ്പ്‌ ജിയിൽ ബ്രസീൽ ഒന്നാമതായി. 28ന്‌ സ്വിറ്റ്‌സർലൻഡുമായാണ്‌ അടുത്ത കളി.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാംLeave A Reply

Your email address will not be published.