Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

ഭര്‍ത്താവിനെ കൊന്ന് കഷ്ണങ്ങളാക്കി ഫ്രിഡ്ജില്‍ സൂക്ഷിച്ചു; അമ്മയും മകനും അറസ്റ്റില്‍

ഡ​ല്‍​ഹി: ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി ക​ഷ​ണ​ങ്ങളാക്കി ഫ്രി​ഡ്ജി​ല്‍ സൂ​ക്ഷി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ അ​മ്മ​യെ​യും മ​ക​നും അറസ്റ്റിലായി. ഡൽഹിയിലാണ് സംഭവം. പാ​ണ്ട​വ് ന​ഗ​റി​ല്‍ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന അ​ഞ്ജ​ന്‍​ദാ​സാ​ണ് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. പൂ​നം, മ​ക​ന്‍ ദീ​പ​ക് എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്. മെ​യ് 30നാ​ണ് ക്രൂ​ര​മാ​യ കൊ​ല​പാ​ത​കം ന​ട​ന്ന​ത്. മ​ദ്യ​ത്തി​ല്‍ ഉ​റ​ക്ക​ഗു​ളി​ക ക​ല​ര്‍​ത്തി ന​ല്‍​കി​യ ശേ​ഷം ക​ഴു​ത്തു​മു​റി​ച്ച് കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മൃ​ത​ദേ​ഹം പ​ത്ത് ക​ഷ​ണ​ങ്ങ​ളാ​ക്കി ഫ്രി​ഡ്ജി​ല്‍ സൂ​ക്ഷി​ച്ച​ശേ​ഷം പി​ന്നീ​ട് ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നെ​ന്ന് ഇ​വ​ര്‍ പോ​ലീ​സി​നോ​ട് പ​റ​ഞ്ഞു. മൃതദേഹാവശിഷ്ടങ്ങള്‍ സഞ്ചിയിലാക്കി ഇവര്‍ കളയാന്‍ കൊണ്ടുപോകുന്ന ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്.

ഇക്കഴിഞ്ഞ ജൂ​ണി​ൽ പാ​ണ്ട​വ് ന​ഗ​ര്‍ പ്ര​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് അജ്ഞാത മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തിയിരുന്നു. അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ല്‍ മൃ​ത​ദേ​ഹം ആ​രു​ടേ​താ​ണെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്താ​ന്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ല്ല. പി​ന്നീ​ട് ശ്ര​ദ്ധ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ മൃ​ത​ദേ​ഹം ശ്ര​ദ്ധ​യു​ടേ​താ​ണോ എ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്താ​ന്‍ ന​ട​ന്ന അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ന്‍റെ ചു​രു​ള​ഴി​ഞ്ഞ​ത്.

ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് മ​രി​ച്ച ശേ​ഷം 2017ലാ​ണ് പൂ​നം ഇ​യാ​ളെ വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ച്ച​ത്. ബീ​ഹാ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ മ​റ്റൊ​രു സ്ത്രീ​യെ ഇ​യാ​ള്‍ നേ​ര​ത്തെ വി​വാ​ഹം ചെ​യ്‌​തെ​ന്നും ഇ​വ​ര്‍​ക്ക് കു​ട്ടി​ക​ളു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​വ​ര്‍ അ​ടു​ത്ത​യി​ടെ മ​ന​സി​ലാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. ആ​ദ്യ ഭാ​ര്യ​യ്ക്ക് ഇ​യാ​ള്‍ പ​ണം ന​ല്‍​കി​ സഹായിച്ചതാണ് കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ലേ​ക്ക് ന​യി​ച്ച​തെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.