Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

അർജന്റീന പ്രീക്വാർട്ടറിൽ

​പോ​ള​ണ്ടി​നെ​ ​എതിരില്ലാത്ത​​ ​ര​ണ്ടു​ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് ​കീ​ഴ​ട​ക്കി​ ​ലാ​റ്റി​ന​മേ​രി​ക്ക​ൻ​ ​ക​രു​ത്ത​രാ​യ​ ​അ​ർ​ജ​ന്റീ​ന​ ​ഖ​ത്ത​ർ​ ​ലോ​ക​ക​പ്പി​ന്റെ​ ​പ്രീ​ ​ക്വാ​ർ​ട്ട​റി​ലേ​ക്ക് ​ക​ട​ന്നു. ​ആ​ദ്യ​ ​പ​കു​തി​ക്ക് ​ശേ​ഷ​മു​ള്ള​ ​ആ​ദ്യ​ ​മി​നി​ട്ടി​ൽ​ ​അ​ല​ക്സി​സ് ​മ​ക് ​അ​ലി​സ്റ്റ​റും​ 67​-ാം​മി​നി​ട്ടി​ൽ​ ​ജൂ​ലി​യാ​ൻ​ ​അ​ൽ​വാ​രേ​സു​മാ​ണ് ​അ​ർ​ജ​ന്റീ​ന​യ്ക്ക് ​വേ​ണ്ടി​ ​സ്കോ​ർ​ ​ചെ​യ്ത​ത്.​

ആ​ദ്യ​ ​മ​ത്സ​ര​ത്തി​ൽ​ ​സൗ​ദി​യോ​ട് ​തോ​റ്റി​രു​ന്ന​ ​മെ​സി​യും​ ​സം​ഘ​വും​ ​മെ​ക്സി​ക്കോ​യെ​യും​ ​ഇ​തേ​ ​സ്കോ​റി​ന് ​തോ​ൽ​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.​ ​ആ​റു​പോ​യി​ന്റു​മാ​യി​ ​സി​ ​ഗ്രൂ​പ്പി​ൽ​ ​ഒ​ന്നാം​ ​സ്ഥാ​ന​ക്കാ​രാ​യി​ ​ഫി​നി​ഷ് ​ചെ​യ്ത​ ​അ​ർ​ജ​ന്റീ​ന​യ്ക്ക് ​പ്രീ​ ​ക്വാ​ർ​ട്ട​റി​ൽ​ ​ഗ്രൂ​പ്പ് ​ഡി​യി​ലെ​ ​ര​ണ്ടാം​ ​സ്ഥാ​ന​ക്കാ​രാ​യ​ ​ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​യാ​ണ് ​എ​തി​രാ​ളി​ക​ൾ.

ഗ്രൂ​പ്പി​ലെ​ ​മ​റ്റൊ​രു​മ​ത്സ​ര​ത്തി​ൽ​ ​മെ​ക്സി​ക്കോ​ ​സൗ​ദി​ ​അ​റേ​ബ്യ​യെ​ 2​-0​ത്തി​ന് ​തോ​ൽ​പ്പി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും​ ​പ്രീ​ ​ക്വാ​ർ​ട്ട​റി​ൽ​ ​ക​ട​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല.​ ​നാ​ലു​പോ​യി​ന്റ് ​വീ​ത​മു​ള്ള​ ​പോ​ള​ണ്ടും​ ​മെ​ക്സി​ക്കോ​യും​ ​ഗോ​ൾ​ ​മാ​ർ​ജി​നി​ലും​ ​തു​ല്യ​ത​യി​ലാ​യ​തോ​ടെ​ ​ഫെ​യ​ർ​ ​പ്ളേ​ ​പോ​യി​ന്റ് ​നോ​ക്കി​യാ​ണ് ​പ്രീ​ ​ക്വാ​ർ​ട്ട​റി​ലേ​ക്ക് ​ക​ട​ത്തി​വി​ട്ട​ത്.

ഗ്രൂപ്പ്‌ ഡിയിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയോട്‌ പരാജയപ്പെട്ട ഡെൻമാർക്ക്‌ പുറത്തായി. ചാമ്പ്യൻമാരായ ഫ്രാൻസിനെ ടുണീഷ്യ അട്ടിമറിച്ചു (1-–0). എങ്കിലും ആറ്‌ പോയിന്റോടെ ഒന്നാമതായി. ഓസ്‌ട്രേലിയക്കും ഇതേ പോയിന്റാണുള്ളത്‌. ഗോൾ ശരാശരിയിലാണ്‌ ഫ്രഞ്ചുകാരുടെ ഒന്നാംസ്ഥാനം. ഓസ്‌ട്രേലിയക്കായി രണ്ടാംപകുതിയിൽ മാത്യു ലെക്കിയാണ്‌ ഗോൾ നേടിയത്‌. വഹ്‌ബി ഖസ്‌റിയാണ്‌ ടുണീഷ്യയുടെ വിജയഗോൾ നേടിയത്‌.

പ്രീക്വാർട്ടറിൽ അർജന്റീന ശനിയാഴ്‌ച ഓസ്‌ട്രേലിയയെ നേരിടും. ഫ്രാൻസിന്‌ ഞായറാഴ്ച പോളണ്ടാണ്‌ എതിരാളി.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.