ഐസ് തിയേറ്ററുകൾ അവതരിപ്പിച്ച് പിവിആര്‍; രാജ്യത്ത് ആദ്യം

മൾട്ടിപ്ലെക്സ് ശൃംഖലയായ പിവിആർ ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി ഐസ് തിയേറ്റർ ഫോർമാറ്റ് അവതരിപ്പിച്ചു. പ്രധാന സ്ക്രീനിന് പുറമെ ഇരുവശത്തും എൽഇഡി പാനലുകളുള്ള വിഷ്വൽ സംവിധാനവും പിവിആറിന്‍റെ ഐസ് തിയേറ്ററുകളിലുണ്ട്. ഡല്‍ഹിയിലും ഗുരുഗ്രാമിലുമാണ് പിവിആറിന്റെ ഐസ് തിയേറ്റര്‍ പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങിയത്. അവതാർ 2 രണ്ട് സ്ക്രീനുകളിലും പ്രദർശിപ്പിക്കും.

ബുക്ക് മൈ ഷോ ആപ്പിൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന പ്രകാരം ഐസ് തിയേറ്ററുകളിലെ ടിക്കറ്റുകൾക്ക് 650-750 രൂപ വരെയാണ് വില. ഫ്രഞ്ച് കമ്പനിയായ സിജിആർ സിനിമാസുമായി സഹകരിച്ചാണ് പിവിആറിന്‍റെ പുതിയ സംരംഭം. ഒരു സ്ക്രീനിന് 1.8 കോടി രൂപയാണ് പിവിആർ ചെലവഴിച്ചത്. ആഡംബര സ്ക്രീനുകളുടെ എണ്ണം വർദ്ധിപ്പിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങളുടെ ഭാഗമായാണ് പിവിആർ ഐസ് തിയേറ്റർ ഇന്ത്യയിലെത്തിച്ചത്.

നിലവിൽ പിവിആറിന്‍റെ മൊത്തം സ്ക്രീനുകളുടെ 10 ശതമാനവും ലക്ഷ്വറി സ്ക്രീനുകളാണ്. രാജ്യത്തുടനീളം 846 സ്ക്രീനുകളാണ് പിവിആറിനുള്ളത്. പുതിയ ആഡംബര സ്ക്രീനുകൾക്കായി ഫ്രാൻസ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ഫിലിം ആർക്കിടെക്ചർ കമ്പനിയായ ഓമ സിനിമയുമായി പിവിആർ സഹകരിക്കും. ഓപ്പറ ഹൗസുകളുടെ മാതൃകയിലുള്ള തിയേറ്ററുകളും കമ്പനി ഉടൻ ആരംഭിക്കും.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.