Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

കർണാടക വനം വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ വെടിയേറ്റ് തമിഴ് മത്സ്യത്തൊഴിലാളി മരിച്ചു

ബെംഗളൂരു: ആനവേട്ടക്കാരൻ ആണെന്ന് തെ​​റ്റി​​ദ്ധ​​രി​​ച്ച് ത​​മി​​ഴ്നാ​​ട്ടി​​ൽ നിന്നു​​ള്ള മ​​ത്സ്യ​​ത്തൊ​​ഴി​​ലാ​​ളി​​യെ ക​​ർ​​ണാട​​ക വ​​നം​​വ​​കു​​പ്പ് ഉ​​ദ്യോ​​ഗ​​സ്ഥ​​ർ വെ​​ടി​​വ​​ച്ചു​​ കൊ​​ന്ന​​താ​​യി ആ​​രോ​​പ​​ണം.

തമിഴ്നാട് സേ​​ലത്തെ കൊ​​ള​​ത്തൂ​​ർ സ്വദേശി​​യാ​​യ രാ​​ജ​​യാ​​ണ് കൊ​​ല്ല​​പ്പെ​​ട്ട​​ത്. രാ​​ജ​​യു​​ൾ​​പ്പെ​​ടെ നാ​​ലു മ​​ത്സ്യ​​ത്തൊ​​ഴി​​ലാ​​ളി​​ക​​ൾ ക​​​ഴി​​​ഞ്ഞ 14നാ​​​ണ് കാ​​വേ​​രി-​​പാ​​ലാ​​ർ ന​​ദി​​യു​​ടെ സം​​ഗ​​മ​​സ്ഥാ​​ന​​മാ​​യ ആ​​ദി​​പാലാറി​​ൽ മ​​ത്സ്യ​​ബ​​ന്ധ​​ന​​ത്തി​​ന് ​​എത്തി​​യ​​ത്.

ആ​​ന​​വേ​​ട്ട​​ക്കാ​​രെ​​ന്ന് തെ​​റ്റി​​ദ്ധ​​രി​​ച്ച് ഇ​​വ​​ർ​​ക്കു​​നേ​​രെ ക​​ർ​​ണാ​​ട​​ക വ​​നം​​വ​​കു​​പ്പ് ഉ​​ദ്യോ​​ഗ​​സ്ഥ​​ർ വെ​​ടി​​യു​​തി​​ർ​​ത്തു​​വെ​​ന്നാ​​ണ് ആ​​രോ​​പ​​ണം. വെ​​ടി​​യേ​​റ്റ് ന​​ദി​​യി​​ൽ വീ​​ണ രാജ​​യെ കാ​​ണാ​​താ​​യി. മ​​റ്റു​​ മൂ​​ന്നു​​പേ​​ർ നീന്തി ര​​ക്ഷ​​പെ​​ടു​​ക​​യും ചെ​​യ്തു. ഇന്നലെ രാ​​​ജ​​​യു​​​ടെ മൃ​​​ത​​​ദേ​​​ഹം സേ​​​ലം ജില്ല​​​യി​​​ലെ മേ​​​ട്ട​​​രി​​​ൽ ന​​​ദി​​​യി​​​ൽ ഇ​​​ന്ന​​​ലെ കണ്ടെ​​​ത്തു​​​ക​​​യാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു. ക​​ർ​​ണാ​​ട​​ക വനം വകുപ്പ് ഉദ്യോ​​ഗ​​സ്ഥ​​രു​​ടെ വെ​​ടി​​വ​​യ്പി​​ലാ​​ണ് രാ​​ജ കൊ​​ല്ല​​പ്പെ​​ട്ട​​തെ​​ന്ന് കു​​ടും​​ബാം​​ഗ​​ങ്ങ​​ൾ ആ​​രോ​​പി​​ച്ചു. തുടർന്ന് തമിഴ്നാട് ഭ​​​ര​​​ണ​​​ക​​​ക്ഷി​​​യാ​​​യ ഡി​​​എം​​​കെ ഉ​​​ൾ​​​പ്പെ​​​ടെ ക​​​ക്ഷി​​​ക​​​ൾ സം​​ഭ​​വ​​ത്തി​​ൽ ശ​​ക്ത​​മാ​​യി അ​​പ​​ല​​പ്പി​​ച്ചു.

മ​​ത്സ്യ​​ത്തൊ​​ഴി​​ലാ​​ളി കൊ​​ല്ല​​പ്പെ​​ട്ട​​തി​​ൽ ക​​ർ​​ണാ​​ട​​ക വ​​നം​​വ​​കു​​പ്പ് ഔ​​ദ്യോ​​ഗി​​ക വി​​ശ​​ദീ​​ക​​ര​​ണം ന​​ൽ​​കി​​യി​​ട്ടി​​ല്ല. പോ​​സ്റ്റ്മോ​​ർ​​ട്ടം റി​​പ്പോ​​ർ​​ട്ട് ല​​ഭി​​ച്ചാ​​ൽ മാ​​ത്ര​​മേ മ​​ര​​ണ​​കാ​​ര​​ണം വ്യ​​ക്ത​​മാ​​കൂ എ​​ന്നാ​​ണ് വി​​ശ​​ദീ​​ക​​ര​​ണം. മൃ​​ത​​ദേ​​ഹം പോ​​സ്റ്റ്മോ​​ർ​​ട്ട​​ത്തി​​നാ​​യി സേ​​​ലം സ​​​ർ​​​ക്കാ​​​ർ ആ​​​ശു​​​പ​​​ത്രി​​​യി​​​ലെ​​ത്തി​​ച്ചു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.