Follow News Bengaluru on Google news

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ഫ​ണ്ടി​ൽ വ്യാ​പ​ക ക്ര​മ​ക്കേ​ട്

തിരുവനന്തപുരം: മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധി അനര്‍ഹര്‍ തട്ടിയെടുക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തല്‍. വിജിലന്‍സിന്റെ മിന്നല്‍ പരിശോധനയിലാണ് വ്യാപകമായ ക്രമക്കേട് കണ്ടെത്തിയത്. വി​ജി​ല​ൻ​സ് ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ മ​നോ​ജ് ഏ​ബ്രാ​ഹാ​മി​ന്‍റെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​ര​മാ​യി​രു​ന്നു സി​എം​ഡി​ആ​ർ​എ​ഫ് സെ​ല്ലു​ക​ളി​ൽ ഒ​രേ സ​മ​യം പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ന്ന​ത്.

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം അ​ഞ്ചു​തെ​ങ്ങ് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ൽ ഒ​രു ഏ​ജ​ന്‍റി​ന്‍റെ ഫോ​ണ്‍ ന​ന്പ​ർ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് 16 അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളി​ൽ ഫ​ണ്ട് അ​നു​വ​ദി​ച്ച​താ​യും നി​ര​വ​ധി അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളി​ൽ ഒ​രേ ഡോ​ക്ട​ർ സാ​ക്ഷ്യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​യും ക​ണ്ടെ​ത്തി.

കൊ​ല്ല​ത്ത് പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച 20 അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളി​ലെ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റി​ൽ 13 എ​ണ്ണം എ​ല്ലു​രോ​ഗ വി​ദ​ഗ്ധ​നാ​യ ഒ​രു ഡോ​ക്ട​ർ ന​ൽ​കി​യ​താ​ണെ​ന്നു ക​ണ്ടെ​ത്തി. പു​ന​ലൂ​ർ താ​ലൂ​ക്കി​ൽ ഒ​രു ഡോ​ക്ട​ർ 1,500 സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റു​ക​ൾ ന​ൽ​കി. ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി​യി​ൽ 14 അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളി​ലെ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റു​ക​ളി​ൽ 11 എ​ണ്ണ​വും ഒ​രു ഡോ​ക്ട​ർ ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ള്ള​താ​ണ്.
കോ​ട്ട​യം മു​ണ്ട​ക്ക​യം സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ ഒ​രാ​ൾ​ക്ക് 2017-ൽ ​ഹൃ​ദ​യ​സം​ബ​ന്ധ​മാ​യ അ​സു​ഖ​ത്തി​ന് കോ​ട്ട​യം ക​ള​ക്ട്രേ​റ്റ് മു​ഖേ​ന 5, 000 രൂ​പ​യും 2019-ൽ ​ഇ​തേ അ​സു​ഖ​ത്തി​ന് ഇ​ടു​ക്കി ക​ള​ക്ട​റേ​റ്റ് മു​ഖേ​ന 10,000 രൂ​പ​യും 2020-ൽ ​ഇ​തേ വ്യ​ക്തി​യ്ക്ക് കാ​ൻ​സ​റി​ന് കോ​ട്ട​യം ക​ള​ക്ട​റേ​റ്റ് മു​ഖേ​ന 10,000 രൂ​പ​യും അ​നു​വ​ദി​ച്ചു. എ​ല്ലാ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റും ന​ൽ​കി​യ​ത് കാ​ഞ്ഞി​ര​പ്പ​ള്ളി സ​ർ​ക്കാ​ർ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ എ​ല്ലു​രോ​ഗ വി​ദ​ഗ്ധ​നാ​ണ്.

എറണാകുളത്ത് വിദേശ മലയാളിക്ക് മൂന്ന് ലക്ഷം രൂപയാണ് ചികിത്സാ സഹായമായി നല്‍കിയത്. കമ്മീഷന്‍ കൈപ്പറ്റിയിട്ടുണ്ടോ എന്നറിയാന്‍ കര്‍ശന പരിശോധനയുണ്ടാകുമെന്ന് എഡിജിപി മനോജ് എബ്രഹാം പറഞ്ഞു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.