തെരുവുനായയെ പ്രകൃതി വിരുദ്ധ പീഡനത്തിനിരയാക്കി; വയോധികൻ അറസ്റ്റിൽ

തെരുവുനായയെ ക്രൂരമായി പ്രകൃതിവിരുദ്ധ പീഡനത്തിനിരയാക്കിയ വയോധികൻ അറസ്റ്റിൽ. ഡല്‍ഹിയിലെ ഇന്ദ്രപുരി മേഖലയിലെ ജെജെ കോളനിയിലാണ് സംഭവം.

ഇതിന്റെ വീഡിയോ സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളില്‍ വ്യാപകമായി പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. പത്ത് ദിവസത്തിനിടെ ഡല്‍ഹിയില്‍ നടക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ സംഭവമാണിത്.

സതീഷ് (68) എന്നയാളാണ് നായയെ പീഡനത്തിന് ഇരയാക്കിയത്. അയല്‍വാസിയായ രാജേഷ് എന്നയാളാണ് ഇയാള്‍ക്കെതിരെ ഡൽഹി പോലീസില്‍ പരാതി നല്‍കിയത്. സംഭവ ദിവസം ഒരു വിവാഹച്ചടങ്ങില്‍ സംബന്ധിച്ച് മടങ്ങുന്നതിനിടെ നായയുടെ കരച്ചില്‍ കേട്ട് നോക്കിയപ്പോഴാണ് കാര്യം ശ്രദ്ധയില്‍പ്പെട്ടതെന്ന് രാജേഷ് പോലീസിന് നൽകിയ പരാതിയിൽ പറഞ്ഞു. തുടര്‍ന്ന് വീഡിയോ ചിത്രീകരിച്ചതായും രാജേഷ് പറയുന്നു.

വീഡിയോ സഹിതമാണ് രാജേഷ് പോലീസില്‍ പരാതി നല്‍കിയത്. ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഇന്ദ്രപുരി പോലീസ് സതീഷിനെതിരെ വിവിധ വകുപ്പുകള്‍ പ്രകാരം കേസ് എടുത്ത് അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. സതീഷ് മയക്കുമരുന്നിന് അടിമയാണെ് പോലീസ് പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് ഡല്‍ഹിയിലെ ഹരിനഗറില്‍ നായയെ പ്രകൃതി വിരുദ്ധ പീഡനം നടത്തിയയാളെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.